Vẽ lại keyboard

Một số key bị mờ . Các bác có chỗ nào có thể sơn chữ lại được ko? Em ở HN . Thx

bạn phải nói rõ nó là máy gì chứ. Vì mỗi máy nó bố trí bàn phím 1 cách khác nhau(khác một chút thôi).

Chỉ bị mờ thôi . Chữ A thì em sơn lại chữ A chứ có thay đổi gì đâu. Laptop 15.4’

“vát” ~ cái nút đó ra chổ họ khắc bản số nhà đó, bảo họ làm nhẹ nhẹ là xong, bi h có sơn lại với “sức nặng” các ngón tay của bác thế nào cũng bay nốt, nếu bác ở SG ra bên hông trướng Bùi Thị Xuân đầy.

Bác đến chỗ sửa laptop mua 1 cái phím mới của bàn phím cùng loại là ok. Vẽ chắc cũng chỉ rẻ hơn 1 ít thôi mà cũng dễ bay lắm

vô nhà sách mua cái bảng keyboard decal dán, có nhiều kiểu nhiều màu tha hồ cho bạn lựa chọn

Laptop của em hàng hơi hiểm nên chưa kiếm ra phím để thay. Có lẽ phương án sticker có thể là hợp lý trước mắt

Dán Decal trông nó kỳ kỳ thế nào ấy! Tốt nhất bạn tìm mua nguyên cái keyboard mà thay. Để tránh mờ số bạn có thể dùng các tấm dán bảo vệ bàn phím, vừa chống nước lun rất tiện lợi!

Nếu mua được thì em đã mua roài. Lùng hoài trên eBay … mà chửa thấy đâu:-&:blush:

Hôm nay Em đi dạo ở nhà sách Tiền phong trên Phố Tây Sơn, thấy nó có bán cái decal của bàn phím notebook, có thể bóc từng cái dán vào key của notebook ý, có điều nhìn cái miếng dán đấy trông… Teen quá, ko biết Bác có ý định ko thì lên xem thử nhà sách Tiền Phong ở Phố Tây Sơn, trên tầng 2