Uninstall program for PPC?

Có ai có phần mềm để gở bỏ những program cho PPC không ? Cho mình xin một bản với. Phần add remove cua máy không gở được một số phần mềm khi lở cài vào.
Mình dùng Qtek S200 (WM5)

Dùng WM5, đôi khi bạn sẽ gặp khó khăn trong việc cài đặt và gỡ bỏ phần mềm.
Có thể là do phần mềm cũ, chưa tương thích hoàn toàn với WM5.
Nếu khó khăn khi cài đặt phần mềm, có thể thử:

• Khởi động lại máy, cài đặt lại.
    Nếu khó khăn khi gỡ bỏ phần mềm có thể thử:
  • Khởi động lại máy, thử gỡ bỏ phần mềm một lần nữa.
  • Cài đặt lại đúng phần mềm đó, khởi động lại máy, thử gỡ bỏ lần nữa.
    Nếu không được nữa chỉ còn các xóa bằng tay:
  • Files của phần mềm.
  • Đường dẫn.
  • Registry. Tìm thủ công để xóa hoặc dùng các phần mềm để tìm các registries hỏng để xóa như: Pocket Mechanic, Memaid, SK Tools…

[FONT=“Tahoma”]Bạn đồng bộ PPC với PC và dùng Add & Remove của Active Sync (Tool >> Add and Remove Program) để Uninstall các software khó chịu đó.

Nếu ko được nữa thì dùng cách của bác oai oái …:cool:

Chúc vui[/FONT]

Cảm ơn các bạn nhiều, nhưng có một số phần mềm không thể gở bỏ được, tôi làm thủ công xoá cũng vẫn còn. Thôi đành HR rồi làm lại từ đầu vậy.
Sẳn đây xin nhờ chỉ giúp cách chỉnh giờ theo AM, PM trên máy. Con Qtek S200 của tôi lúc đầu hiển thị giờ theo AM-PM, nhưng vài ngày sau thì nhảy sang giờ 24, tôi muốn chuyền lại giờ theo AM_PM mà không biết cách. Xin các bạn chỉ giúp

[FONT=“Tahoma”]Bác vào Setting >> System >> Regional Setting >> Time

Ngoài ra bác có thể nghịch Tweak2k2.Net để chỉnh format của ngày giờ

Chúc vui[/FONT]

:smiley: Ngoài ra, backup cũng remove được …7:D

Có những lỗi cho Qtek S200 khi cài lại còn ko cài được nữa. Mặc dù đã xóa và del tu register. Mong các anh chị chỉ giáo thêm về hard reset cho Qtek S200. Em mới dùng nên không biết hard reset có khác gì không? Trước kia em dung con O2S nên việc cài đặt, tháo gỡ, hard reset dễ dàng hơn.

Bác xài thử remover chưa.Cho em cai email đi em gởi cho