Nhạc chuông ấn tượng

Không biết ai có nhạc chuông ấn tượng ví dụ như:

• Còi của cảnh sát 113
  • còi của xe cứu hỏa
    Hãy chia sẻ cho mọi người!!!

hi hi so thich y như cái nick vậy,bạn ở sơn la ah có thích ring keo dính chuột kô mình gửi cho bạn,

Tôi đọc trên mạng thấy nhạc chuông được bình chọn nhiều nhất (hình là nước Anh) là Crazy Frog Axel F. Tôi search trên mạng cũng được mấy bản nhưng mà không chuẩn lắm, bác nào có bạn chuẩn không. Up lên cho anh em đi.

Cái này nghe lởm tệ, không hiểu sao bọn châu Âu nó lại thích thế mới lạ. Em đã xem video clip của nó, không có gì là đặc sắc cả.

Còn nhạc chuông độc đáo cho cellular thì các bác cứ sang www.gsm.com.vn , vào phần nhạc chuông mà tải. Tha hồ, đủ trò, đủ kiểu. Hôm trước em vào là được khoảng 60 pages, giờ chắc phải cả 100 pages. Có lần lấy cái N-Gage QD thâu nhạc Cân sức khỏe cũng vui phết vì nó đọc chỉ số của em. Hehehehe, nếu các bác chịu khó tự sưu tầm sẽ thú vị hơn.

Chào!!!

MÌnh có đây… ;:wink: Nhưng sao chỉ gởi được 1 cái nhỉ???

Nhạc chuông

Nếu bạn thích nghe còi hụ thì mình có một cái đây.

Nếu bạn cần thiết thì bạn hãy tìm phần mềm dành cho PC có tên Atomic DJ. có đủ các loại nhạc bạn thích.

mình lại thích sưu tầm những nhậc film & tình huống gay cấn, bi đát,bác thích kg? mình mail cho

Bác có thể gửi cho tôi vài bản ko? email của tôi là: muathulabay@gmail.com
Cám ơn bác trước

Hay qua di, bac Minh mail cho minh voi nua dungcdmk@yahoo.com.
Many thanks

Gửi cho mình với tungngoc99@yahoo.co.uk. Thanks bác nhiều

Bạn gửi cho mình vài ringtones thể loại như vậy nha, email: tnthach1@yahoo.com
Cám ơn nhiều nhiều :slight_smile:

Những trường hợp “xin xỏ” như vầy đề nghị mấy bác nên dùng PM để tránh làm loãng topic nhé :slight_smile: