Mở team show hàng pixel

Hiện nay có quá nhiều dòng điện thoại, nhưng chung lại thì Pixel vẫn có nhiều fan trung thành riêng của nó. Em thì dùng điện thoại chính là ip hoặc Sam vì tiện cho công việc, chưa bao giờ xài pixel là má chính. Nhưng cứ mua đi bán lại cũng 5-6 con pixel 3 XL, rồi cũng tầm ấy cho 4XL. Không có thì thấy thiếu còn có thì chỉ là cái song hành với máy chính. Hôm rồi thấy nhiều anh trong HHVN show khoe hàng đang dùng là Pixel nên em lập cái này lấy chỗ chém gió cho đỡ buồn trong thời đại ngày nào cũng có máy mới ra đời thì em nghĩ Pixel vẫn có chỗ đứng của riêng nó. Nhân tiện khoe cái máy 4XL em mới nhận từ cụ @hauyenhd , trước đó nó thuộc về cụ @TuanHTC, rồi trước đoá nó là của ai thì em cũng ko biết nhưng chắc qua vài đời chủ roài á:p:p . Fan pixel theo em biết có: @Heo Mập, @tanthanh82

Trend màu cam:p

Hịn quá hihi. Hay e cũng đổi trắng qua cam cho hợp nhỉ [emoji23]

Sent from my Pixel 4 using Tapatalk

Cam khó kiếm hơn nhá, a cũng chưa cầm trắng, vài hôm nữa đổi về sống ảo đê

Lại có cả team show hàng nữa sao
Con này 1 đời chủ này cụ Bình ới, e đang cb chọn mặt gửi vàng đây
[ATTACH type=“full”]1083672[/ATTACH]

5 à bác ?

Sent from my Pixel 4 using Tapatalk

Ae chơi pixel thì kết nối với a Long Pixel VN nhé … ng phân phối chủ lực pixel ở vn

Ít mi chứ ai. Kkk

Biết px từ anh heo mập dùng nhưng ko để ý đến, sở hữu lần đầu rồi mê dòng này từ con 3xl của Tuấn htc. Lúc mua ko phải vui vì mua dc giá rẽ bởi vì hơi ấn tượng.
Đúng như nhận xét của anh Heo là nó có vẽ nhẹ nhàng hơn dòng sámsung và các con androi mình đã dùng không quá 2 tháng. Ảnh chụp rất thích và không xạo xạo như sam :smiley:
Hôm a bitis ship cho con 4a5g thật sự thích vì chip 765 j đấy nhưng cảm nhận mượt hơn cả 8xx của 4xl.
Em vẫn dùng ip là chính.
[ATTACH type=“full”]1083686[/ATTACH]

Ghê vậy cơ ạ? Khéo e phải thử xem sao. Có vẻ nốt ruồi nó thời thượng hơn hay sao ấy:D

Nổ nổ kích thích ae tí. Cầm thì ko phê tay bằng 4… mới dùng qua nên có cảm nhận 3/xl đáng tiền nhất.

E đang gạ cụ Tuấn hát tờ Sờ nhượng lại 5 màu xanh đẹp vãi cả đẹp ấy ạ:p

Dùng thì ngon nhưng cầm lại nhẹ, lưng nhựa nên ko ưng bụng! Giá lại chát
Cam góc rộng cũng ưng bụng lắm

Con 5 nó vỏ nhôm nên ngon lắm ấy cụ ơi!

Cb ra pixel gập hoặc pixel 6 rồi thì phải cụ Bình ạ, chắc lần này nâng cấp mạnh về cam đó

Cứ thải lại con màu xanh đi xong rùi tính 6 vs 7 sau nhề:D

Chờ con 6 hoạc 7 xem sao. E cầm 4 là thích nhất, XL to quá. Ko game nặng gì nên ko ngại khoản pin kaka. Cầm vài bữa phải đổi qua ngay [emoji23]

Sent from my iPhone using Tapatalk

con 5 mệnh thủy hợp rồi còn lăn tăn giề

Xanh lá mệnh hoả chớ bác ui, màu tương sinh

Cái cam em BB 87 của em chụp hơi kém nên em chỉ show khoe khoang được sản phẩm của 3xl thôi ợ [ATTACH type=“full”]1083736[/ATTACH]