KĐ tốt multivitamin nước cho trẻ, viên Ginkgo hỗ trợ trí nhớ, viên Panamax paracetamol 500 Úc kết thúc 22h30 ngày 01/04/2025

MS1 - Lọ Multivitamin + iron nước cho trẻ từ 1->12 tuổi (200ml)

Pentavite Multivitamin + Iron Kids Liquid chứa sự kết hợp của các loại vitamin cùng với chất sắt bổ sung để hỗ trợ sự tăng trưởng và phát triển lành mạnh của trẻ từ 1 đến 12 tuổi.

Sản phẩm hỗ trợ cho sự tăng trưởng và phát triển khỏe mạnh toàn diện cho trẻ trong những năm đầu đời, giúp trẻ ăn ngon miệng.

Công dụng

  • Vitamin tổng hợp Pentavite giúp bổ sung vitamin thiết yếu hỗ trợ cho sự tăng trưởng và phát triển khỏe mạnh cho trẻ ở những năm tháng đầu đời.
  • Hỗ trợ sức khỏe hệ tiêu hóa tốt, giúp trẻ ăn uống ngon miệng.
  • Hỗ trợ hệ miễn dịch khỏe mạnh và sức đề kháng cho trẻ.
  • Hỗ trợ cải thiện tình trạng ốm vặt, bé kén ăn, biếng ăn, lười ăn…
  • Thành phần sắt trong sản phẩm giúp bé bổ sung năng lượng và mau lớn.
  • Hương vị trái cây thơm ngon, dễ uống tạo cho bé cảm giác thích thú, hào hứng mỗi lần được uống vitamin.

Hoạt chất/Hàm lượng

Trong 5ml chứa: - Ascorbic acid (Vitamin C): 60mg

  • Nicotinamide (Vitamin B3): 4,5mg
  • Calcium pantothenate: 2,86mg Tương đương pantothenic acid (Vitamin B5): 2,62mg
  • Sắt pyrophosphate tương đương Sắt: 2,5 mg Chứa: Polyglycerol esters của acid béo, lecithin, maltodextrin, natri choride và nước
  • Kẽm citrate hidydrate tương đương kẽm: 2mg
  • Pyridoxal 5-phosphate monohydrate: 0,59mg Tương đương pyridoxine (Vitamin B6): 375mcg
  • Thiamine hydrochloride: 0,42mg Tương đương thiamine (Vitamin B1): 375mcg
  • Riboflavin sodium phosphate: 0,34mg Tương đương riboflavin (Vitamin B2): 250mcg
  • Levomefolate calcium: 139,3mcg Tương đương levomefolic acid: 112,5 mcg
  • Retinol palmitate: 139mcg Tương đương retinol (vitamin A): 75 mcg RE Chứa: sucrose, gelatin, maize starch, DL-alpha-Tocopherol
  • Kali iođie tương đương iot: 22,5 mcg
  • Biotin: 7,5 mcg
  • Colecalciferol (Vitamin D3): 2,5 mcg Chứa Acacia, DL-alpha-tocopheroI, medium chain triglycerides, tinh bột ngô, sucrose
  • Mecobalamin (Vitamin B12): 0,69 mcg

##Liều dùng, cách dùng

  • Trẻ từ 1 đến 3 tuổi: 3,5 ml mỗi ngày hoặc theo chỉ dẫn của chuyên gia chăm sóc sức khỏe của bạn.
  • Trẻ từ 4 đến 12 tuổi: 5 ml mỗi ngày hoặc theo chỉ dẫn của chuyên gia chăm sóc sức khỏe của bạn.

MS2 - Nature’s Way Ginkgo Biloba 2000 Brain & Memory - Hỗ trợ tăng cường trí nhớ (120v)

Ban đang đối mặt với các vấn đề:

  • Thường xuyên đau đầu, chóng mặt?
  • Thường xuyên mất ngủ?
  • Khả năng ghi nhớ suy giảm, mất tập trung?

Sử dụng Nature’s Way Ginkgo Biloba 2000 Brain & Memory là giải pháp hoàn hảo dành cho bạn. Sản phẩm được chiết xuất từ 2000mg lá cây bạch quả tương đương 40mg trong mỗi viên, là tinh chất giúp tăng cường tuần hoàn não, cải thiện các triệu chứng của thiểu năng tuần hoàn não.

1. Công dụng của sản phẩm

  • Hỗ trợ tăng cường chức năng não bộ, cải thiện trí nhớ, giúp tập trung, cải thiện tinh thần.
  • Hỗ trợ tăng tuần hoàn máu não, hệ thần kinh ngoại biên, giảm thiểu các triệu chứng đau cứng cổ, vai, gáy, tê nhức chân tay, tê lạnh, tím tái đầu chi…
  • Hỗ trợ giảm thiểu các hội chứng do thiểu năng tuần hoàn não như đau đầu, chóng mặt, mệt mỏi, ù tai, khó ngủ, giảm khả năng nhận thức…
  • Sử dụng sớm còn giúp hạn chế mắc bệnh Alzheimer khi ở tuổi già.

2. Thành phần

Bột chiết xuất lá bạch quả khô cô đặc: 40 mg (tương đương lá bạch quả khô 2g).

  • Tương đương Ginkgo flavonglycosides: 9.6mg
  • Tương đương Ginkgolides và bilobalide: 2.4mg

Liều dùng
Người lớn: * Uống 1 – 3 viên / ngày sau khi ăn

Bảo quản

  • Để nơi thoáng mát, khô ráo, xa tầm tay trẻ em.
  • Tốt nhất nên để trong ngăn mát tủ lạnh sau khi mở nắp.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em.

MS3 - Viên Giảm đau hạ sốt Panamax Paracetamol 500mg 100 Tablets

Thông tin chung:
Panamax được sử dụng để giảm cơn đau và sốt ở người lớn (bao gồm cả v.i.ê.m khớp, nhức đầu và đau cơ bắp) và trẻ em (bao gồm mọc răng, đau tai và tiêm chủng). Panamax 500mg hoạt động để ngăn chặn các triệu chứng đau đớn đi qua não. Panamax cũng hoạt động trong não để giảm cơn sốt.

*Công dụng

Giảm nhanh các cơn đau như đau đầu, đau vai, đau khớp, đau răng, đau cơ, đau lưng, nhức tai, đau do tiêm chủng.
Hạ cơn sốt.
Dùng được cho phụ nữ mang thai và cho con bú. (cần có sự tư vấn của bác sĩ).

Thành phần
Thành phần chính: Paracetamol 500 mg.
Thành phần khác: Maize Starch, Purified Talc, Pregelatinised Maize Starch, Povidone, Stearic Acid And Potassium Sorbate.

Cách dùng
Người lớn: Dùng 1-2 viên/ lần. Liều này có thể được lặp lại sau mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần thiết. Bạn không nên dùng quá 8 viên trong 24 giờ.

Trẻ em (7-12 tuổi): Nửa (½) viên đến 1 viên. Liều này có thể được lặp lại sau mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần thiết. Trẻ em không nên dùng quá 4 viên trong 24 giờ.

Không

  • Không dùng sản phẩm này với các sản phẩm khác có chứa paracetamol
  • Không dùng cho trẻ em dưới 7 tuổi (trừ khi có ý kiến của bác sĩ)
  • Không dùng quá 48h liên tục với trẻ em từ 7 đến 17 tuổi trừ khi có ý kiến của bác sĩ

Thể lệ

  • Giá khởi điểm MS1 = 410K .
  • Giá khởi điểm MS2 =290 K. Giá bán ngay MS2 = 450K
  • Giá khởi điểm (**cực tốt) MS3 = 200 K. Giá bán ngay MS3 = 300K
  • Bước giá: tự do

Kết thúc 22h30 ngày 01/04/2025

  • Người tham gia đấu giá để lại tên và số điện thoại cũng như địa phương. Lưu ý là chỉ chấp nhận các số điện thoại dùng số hoặc bằng chữ. Không chấp nhận dùng ký tự thay cho chữ số, ví dụ như dùng ký tự O thay cho số 0 là không hợp lệ.
  • Không chấp nhận bài đấu giá có chỉnh sửa.
  • Người thắng cuộc là người trả giá hợp lệ cao nhất.
  • Hai người bỏ cùng một giá hợp lệ, người bỏ giá trước là người thắng.
  • Người thắng ở HN nhận hàng ở 196 Thái Thịnh. Người ở chỗ khác thì em gửi VNpost. Freeship từ 2 sp
  • Mọi chi tiết khác tuân thủ theo nội quy của HHVN.NET

Liên hệ: Tùng , Hà Nội, 090450985năm

Date thuốc có lâu ko bác ơi

1 Lượt thích

Toàn 26 và 27 hết bác ơi




Em gửi ảnh thật ms2





Em gửi ảnh thật ms1



Tối nay kết thúc ạ