Ip11 64, N8800 carbon

Dọn dần, bán bớt :
Các bác oánh điện vào dây chun nếu có nhu cầu: 090. 345. 000(1) giúp e. Tks all.

1. Mate20pro, bản RAM8/256G. Đang chạy rom PD. Nguyên xi túi từ lúc nhận, chưa xài vì nhiều máy oy :rofl:. Xong rùi.

2. Mate50pro đen, quốc tế, dual Zalo, bản kính Kunlun lưng da. 8/256, kèm flipcase da.
    Hoặc trade với Honor Ultimate da đen.
    Đề xuất: Done!

3. Iphone 11 quốc tế xanh. Còn box theo máy. ( Ko phụ kiện) zin từ cục pin ( còn 78%), chưa tháo mở. Màn có 1 vết xước, cạnh 1 vết còn lại tổng thế đẹp keng do trước dán full nilon.
    Đề xuất: 6tr3

4. Nokia 8800 carbon ( 4G), vỏ, màn, cáp…zin chưa phải thay thế. Máy, bao da thửa, dock carbon, sạc.( Ảnh là e cắm dock mạ gold) Đề xuất : 8888K

5. Box Carlinkit Ambient chip 6225, (8/128). Likenew fullbox. Đã cài Youtube Premium bản quyền 1 năm, Vietmap S2 bản quyền.
    Đề xuất: DONE ( tặng luôn sim data còn cỡ 11 tháng sử dụng, ngày 5GB tốc độ cao. Đảm bảo múc về cắm xe là vi vu nhạc nhẽo, dẫn đường :rofl:)

So sánh với bản có thêm cổng USB mới ra.
Differences-Between-Carlinkit-Tbox-Led-and-Carlinkit-Tbox-USB_72e5fe59-320e-4b76-8cda-617a6658c9a9

6. Box Carlinkit, chip SMD660 và còn chưa on web hãng :joy:.
( Chip mới và box thêm cả cổng USB!)
Đề xuất: Done! ( bằng đúng giá e ship AliE sau khi đc trừ discout do thẻ Paypal có điểm thưởng!)
FB_IMG_1703996685724

Và nhiều món nữa chưa nghĩ ra :joy:.
Tks all.

2 Lượt thích

Chấm mút :smiley:

1 Lượt thích

Quan tâm con xìlíp

Lên sàn đấu giá em 8800 carbon đi bác Huy.

1 Lượt thích

Xin thông tin cụ thể link ms5 đi bác chủ

E chửa hiểu ý bác ạ!

Bác khoái thì cứ oánh điện cho e là xong mà. Dạo này giao diện mới ko quen, đấu đá thì chả xôm mấy nên cũng ngại gõ bài ạ. Hì.

Ms5 có bác cũng hay nghịch như e lấy luôn rồi ạ!
E còn cái Ambient 6225, 8/128 dư sơ cua, bác cần thì lại ới e :rofl:

1 Lượt thích

Quên mất con zflip cụ bán mất rồi :slight_smile:

1 Lượt thích

Đã pm mà chưa thấy bác trả lời!

8800 hềnh như con này của em hồi xưa ý nhỉ :))) ko bik có nên chuộc lại ko ta

8800 rá 686868 đc ko bác Nâng new bàn chân Việt? :))

Cũng phải dễ đến gần 3 năm rồi đó e. Châu về hợp phố thôi :rofl:

Giá lúc e thanh toán tiền mặt gần 3 năm trước đúng bằng giá đang đề xuất, chưa hề tính lãi suất cũng như trượt giá :rofl: ( Lúc đó vàng có 3 mấy á :joy:). Thông tin có thể check đúng chủ cũ ở trên :crazy_face:.
Giờ sống chậm, hoài niệm thành ra mới trân quý nó.:heart_eyes:

1 Lượt thích

Giá này sợ khó bác, giá đó khéo anh ý đã trả lại tên cho em rồi! Mùa dịch em thiếu thốn mà dứt ruột cho em ý ra đi cứu chủ đó ạ! Tiếc lắm mà vẫn phải gửi bác Bistis

8800 này có hack để cài apps được không Shark?

1 Lượt thích

Ngọt lịm, mút

1 Lượt thích

e gọi số trên của bác mấy lần mà Thuê bao… MS 5 e chốt nhé bác.

1 Lượt thích

Ip11 : Nguyên zin!

1 Lượt thích

Cafe cuối năm với bạn Mông lăng

2 Lượt thích