Giúp mình định giá em này!

Em này mình mua ở USA hồi tháng 1-2007 - Giờ muốn bán mà hổng biết bi nhiêu :confused: Mấy ae pro chỉ giáo cho cái giá giùm nhá! Và chỉ giùm luôn bán ở đâu nha! Thanks - Máy còn rất mới, vì ít sài lắm. Toàn đem đi cafê kông ah :smiley:

Cấu hình như sau:
CPU - Intel® Core™ 2 Duo T5600 (1.83GHz, 2MB L2 Cache, 667MHz FSB
LCD - 15.4 inch Wide Screen XGA Display with TrueLife™ (Mành hình gương)
RAM - 2GB Shared Dual Channel DDR2 SDRAM at 533MHZ, 2 DIMM
GraphicCard - 128MB ATI MOBILITY™ RADEON® X1300 HyperMemory™
HDD - 80GB 5400rpm SATA Hard Drive
LAN - Integrated 10/100 Network Card and Modem
WireLess - Dell Wireless 1390b/g (54Mbps)
CD Write/reWrite - 24X CD Burner/DVD Combo Drive
Battery(very cool) - 85 WHr 9-cell Lithium Ion Primary Battery
OS - Genuine Windows® XP Media Center Edition 2005
Có thể Express Upgrade to Windows Vista Home Premium from XP Media Center Edition

Máy của bác giá cỡ 1000$. Còn tùy vào thương hiệu của hãng nhiều nữa bác ạ. ^.^

Thanks bạn mình quên :smiley: - Máy mình là DELL - E1505

ối trời. Vậy thì giá còn dưới nữa bác ạ. Sorry bác nhé. em cũng vừa mua giúp đứa bạn tháng trước cấu hinh như bác, khác 1 cái là card x1400 256Mb, giá mới cứng có 1000$ bác ạT___T.

:(( - Bán ở đâu được đây bạn? Mình ở HCM :((

theo em thì máy khá ổn đấy chứ, ram 2G, pin 9cell, card video rời → độ 1k

Em ở Pháp bác ạ:) vừa mua cho đứa bạn hồi tháng trước thôi hii:)

Của bác là DELL thì mất giá lắm. Bên mình 1 con y hệt của bác, cũng card rời như vậy bữa hôm kia vừa đi coi mới tinh là 8000 RMB ~ 1000 USD nhưng lại là máy mới. Máy của bác xài rồi nên chắc chắn dưới 1000 $

bên pháp với VN nó khác nhau bác ạ :D, cứ đem so sánh với máy mới tương đương cấu hình rồi bớt đi độ 100-200

Máy của mình đãm bảo 100% hàng zin hàng xịn - Máy bạn mua o VN theo mình biết hay có chuyện bị thay đồ lắm :frowning: - Tren HHVN cũng có nhiều người cảnh bảo và bị mua lằm đề rồi - Mình thì do ít sài qua’ nên mới bán. Chất lượng thì khỏi phải lo luôn - Chưa bung máy bao giờ, máy sài rất kỹ. Cám ơn các bạn đã tư vấn giá cả cho mình - Mình nghĩ 1200$ chắc ok! Mình sẽ rao bán với giá đó (1200K) AE nào biết ai cần mua thì chỉ giùm mình nha! (1 chầu cafe + nhậu làm quen không có vấn đề gì) - Cám ơn các bạn trước.

Có thể bác rao chỗ khác, và xem máy trực tiếp sẽ có người quan tâm bác ạ, chứ nếu rao trên HHVN với cấu hình và giá như vậy em nghĩ sẽ rất khó:)

Rao ở đâu bạn chỉ giùm mi với, nếu ngại thì PM giùm mình - Thanks

Các bác làm như mua bán ở Việt nam toàn lừa đảo & chụp giật…tuỳ chỗ…tùy người thôi.

Bác rao trong “báo mua bán” cho nó đc giá