Giao diện mới của website Huy Thuận

Hiện em vừa nâng cấp website lên với giao diện khác với giao diện cũ,mời mọi người vào xem và góp ý dùm em nha,ngoài ra em đang tìm 1 câu Slogan cho cửa hàng,ai có thể nghĩ hộ em ra câu nào hay sẽ có 1 món quà nhỏ cho người đó.

[www.huythuanmobile.com](http://www.huythuanmobile.com) 

Trong thời gian vừa qua có thể cửa hàng ko thể ko thiếu sót trong phục vụ và cập nhật hàng hóa…kính mong quý khách hàng thông cảm và tiếp tục ủng hộ.Nay cửa hàng chúng tôi đang chuyển hướng kinh doanh đưa Huy Thuận lên 1 tầm cao mới để trở thành một trong những cửa hàng bán lẻ Uy tín nhất Việt Nam,chế độ bảo hành sẽ lâu hơn,khuyến mãi nhiều hơn…

Chúc Anh Em HHVN Nhiều Sức Khỏe Và Thành Công

Có cách nào vào luôn site mà ko cần ấn “Enter site” ko hả bác, em thấy mấy trang web làm theo kiểu đó đều có “Skip intro” để vào thẳng site luôn mà ko cần xem mấy giây quảng cáo đấy :smiley:

Sao chị vào thấy chậm hơn trang cũ đó em.

Giao diện mới thì đẹp hơn hẳn

Dạ anh ấn enter luôn là vô liền mà anh

Chị ơi xem mạng của chị lại chứ em hỏi thử vài người thì ai cũng nói nhanh mà,do host em thuê khá mắc tốc độ nhanh.

nghĩ đc câu Slogan tặng em cái Iphone nha đại ca :smiley:

Uh cái mô hình ấy,có ai góp ý dùm em Slogan với.:smiley:

sờ lô gun của vietel đáng giá 1 triệu đô :smiley: thì của huythuanmobile đáng giá cái iphone cũng được ấy chứ, ai chơi cái mô hình, bùn ghê :smiley: ko thì bèo bèo iphone xách tay hong kong cũng đc cho thằng toàn nó đỡ tủi thân, đời nó chưa đc cầm iphone dù là hong kong :D:))

Tội nghiệp nó thiệt hen,hehe…

Ok rồi em, hôm đó mạng công ty chị bị lag :">

Đang ráng nghĩ slogan lấy iphone nè :stuck_out_tongue:

Vẫn chưa có slogan nữa,hix hix…

Huy thuận mobile, một mũi hai tai :))

em nói đùa chứ tùy mục đích và kế hoạch phát triển của cty nhắm đến điều gì mới nặn slogan ra được, chứ đưa mà làm ko dc thì lại càng ẹh :smiley:

Tôi và bạn cùng kết nối

Tôi và bạn cùng giao hợp

Sự giao hợp của công nghệ

:P\m/>:) Mua phone mà được khuyến mãi cái này nữa hả :))**

Huy Thuận Mobile - Huy động rất thuận lợi tiền của quý khách đến cửa hàng

Slogan của ông chủ nhỏ rất hay và ấn tượng :slight_smile:

**Huy Thuận Mobile **

MANG THUẬN LỢI - CÙNG PHÁT HUY

:stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

HUY THUẬN MOBILE - BÊN BẠN NGÀY MAI

Từ giờ đến tối được thêm cái nào em vào em tiếp >:) nhưng có vẻ chưa được cái nào long lanh nhất ~X(

Em thì em thích vậy nè: **HUY THUẬN MOBILE - ĐẲNG CẤP NẰM TRONG TAY BẠN
hoặc nếu đổi đôi chút thì:HUY THUẬN MOBILE - ĐẲNG CẤP TRONG TẦM TAY CỦA BẠN

hị, thiệt ra trong zí cơ!**

Huy Thuận Mobile
Mua điện thoại để bán
Bán điện thoại rồi mua
=))

Huy Thuận- Con buôn chuyên nghiệp=))

Cám ơn mọi người đã nghĩ giúp,nửa tháng nữa em sẽ rút ra câu Slogan hay nhất và tuyên bố rộng rãi đồng thời sẽ có món quà nhỏ cho người nghĩ ra câu Slogan hay nhất