Flip 4 SSVN, bản 256G

Chạy Grab moto dùng mấy hôm thấy ko tiện. Cứ để định bụng có cô nào xinh xinh để tặng mà chả có ai. Thôi e bán vậy. :rofl:
Flip 4, chính hãng SSVN, mầu pink gold kiểu sâm panh soang chảnh. Bản 256G tè le.
Fullbox, còn BH tới tháng 3/2024.
Hình thức: chưa nhẩy lầu, bơi lội. Do e mới lột toàn bộ dán màn, dán decan toàn thân nên keng xà beng luôn.
Giá đề xuất: DONE! ( của e bản 256G ạ!)
Dây thép: 0903./450.//00(1)

1 Lượt thích

Nhớ hình nền cô gái hái sen trong đầm quá bác ơi

Này là bản đặc biệt, đẹp thật. Mà hết tiền mua ss

E nó đi theo chồng rồi Dr ạ! :rofl:
Say dệu làm rơi mất mấy trệu, e bán cái xác máy P6 pro quốc tế Mẽo mầu cloudy white (unlocked) đẹp nõn nà mà vừa bị toang màn cho bác nào về vọc vạch.

Cái xác bao đ thế bác

Thôi e gỡ gạc phân nửa chai dệu, 1.5 củ bác nhá. :rofl:

Toang quá … đi toi ngay mấy trịu, sao không ốp cẩn thận hả bác Tít … nhìn te tua quá

1 Lượt thích

Đen thì cỡ nào cũng toang bác ơi ( đỏ thì vô tư đê :rofl:). Toàn thân, lòng ruột đều nõn nà, nhõn có cái mặt là bị tạt axit :joy:. ( Trc lúc bị hắt axit là mặt mũi sạch sẽ tinh tươm, son phấn bảo vệ, ko mụn nhọt ưa nhìn, rất đáng yêu bác ạ!:joy:)

Màn 5 củ đó bạn

hơn cả màn SS N20U :frowning:

Cái màn này để thế xài chống cháy được không bác nhỉ, hay cụ đi luôn rồi.

Úi choa, thế là vỡ 1.5 chai dệu ko đc uống :rofl:.

Cứ xác định là toang đi bác chứ để thế sao coi đc mà xài :joy:. E chợt loé lên ý tưởng kết nối chuột ko dây, chơi stream cast hoặc cắm ô tô chơi Android auto. Bao mượt vì ăn roi gốc.
Ps: bác nào quan tâm thì oánh điện trực tiếp giúp e, e đang đi tỉnh cuối tháng mới về Hn ạ.

1 Lượt thích

còn máy không bác ạ

Dạ còn bác!

1 Lượt thích

Cụ có bán con nằm sấp bên dưới con flip Ko?

Hình như là con hỏng màn ở trên đó :))

1 Lượt thích

Thì nó đó bác. Mới mua để đầu tuần cầm đi chơi, vừa mang ra hàng cafe ngồi để nghịch thì toang :rofl:

Cái xác đó bay vào Xì gòn rồi bác.

Lôi ra chuẩn bị xài diện Tết đây ợ :rofl:

Nhìn qua em lại tưởng con pixel