Có bạn nào dùng qua O2 Trion cho biết ý kiến

Mình đang muốn mua O2 Trion nhưng đang phân vân không biết chú này tốc độ xử lý như thế nào,bạn nào dùng qua cho biết ý kiến ,cảm ơn nhiều!

theo mình thì bác xài Atom Exec thì hay hơn , chip intel 520 dù sao cũng ngon hơn samsung 400

Mình cũng chung ý kiến với tothanh,Atom Exec ổn định hơn con Trion đí nghen.

Vẫn biết vậy nhưng Atom Exec chưa có hàng và mình thấy kiểu dáng Trion đẹp hơn!

Em là em quyết Trion!!!

Nếu chỉ nói về tốc độ Chip thì chưa chắc Intel 520 ngon hơn samsung 400 đâu nhé :slight_smile:

Nếu em thì sẽ mua Trion hơn là Atom hay Atom Exec.
Em thích kiểu dáng của nó, còn Atom thì khi nhìn thực tế em đã thất vọng vì nhìn thấy dỡm dỡm thế nào giống đồ chơi con nhít Made in China! :frowning:

Vài thông tin giúp các bác ở Singapore

Hôm qua mới lên Funan IT mall hỏi ở tầng trên cùng tui được biết, O2 Exec Antom sẽ có hàng vào ngày 5 tháng 8 này. Và giá nó sẽ mắc hơn con Antom cũ 100 đô Sin là khoản 1,334 đô Sin = 13triệu 340k.
HP rw6828 thì 1199 đô Sin (đang khuyến mãi cho sinh viên @ Challenge-tầng trên cùng của Funan1Gb SD card + 1 battery)
Vậy bác nào ở Sin đang có nhu cầu thì cũng nên biết.

***Lưu ý: ở Funan không phải là giá thấp nhất nếu kô muốn nói là cao.

tại TPHCM , Trion đang bằng giá với con Atom Exec, các bác ra mà lụm con Atom exec về đê , bằng giá thì tội gì chơi Trion , đúng ko ???

Đồng ý với bác Tuấn khoản này, em đã dùng qua Atom Exec và Eten M600 (dùng chip SamSung). Cùng là WM5.0 nhưng cảm nhận M600 chạy mượt hơn hẳn.

sẵn các bác cho e hỏi ở HCM thì mua Atom Exec ở đâu ? e có ra zakka ở võ văn tần mà thấy ở đó tiệm nhỏ wá, trang thiết bị hình như ko có mấy nên bảo hành chắc ko đảm bảo mà bán hàng thì hơi lấc cấc.

theo mình thì mua mấy con nì xài thì chủ yếu bác nên test kĩ rùi mới mua và xem cửa hàng bán máy đó có khách hay ko ? miễn sao đảm bảo bán máy cho bác xong thì cửa hàng đó ko biến mất luôn là được .
@all : Trion bên 386 nguyễn trãi thấy rao có 11 triệu , còn Atom Exec thì 12t7 , link :
http://raovatdtdd.com/detail.php?post_id=479212&cat_id=

Tiến Thành & Quốc Tiến ở 3/2 thì chưa có hàng nhưng nói giá là 12t3