Chúc mừng sinh nhật anh Tú Agassi - Khui rượu cần ra thết đãi anh em nào.

[size=3] =D> Chúc anh một năm mới - một tuổi mới đầy sung mãn,
làm ăn phát đạt và sớm vui vầy bên vợ yêu. =D> [/size]

Khui rượu cần ra thết đãi anh em đi nào.

hieuagassi chúc túagassi sinh nhật vui vẻ và có 1 năm mới vạn sự như ý

Liệu đúng là SN anh Agassi hay không? Như hôm qua thì thật là khủng hoảng sinh nhật, 2 tuổi mà đã là thành viên HHVN rồi thì … diễn đàn này là diễn đàn trẻ thơ quá :slight_smile:
Chúc anh Agassi SN vui vẻ

tuppy :sao không chúc mừng tớ X-(

Theo số liệu cập nhật qua mạng in tờ nét, wờ wai wép chấm Agassi chấm cơm, qua Yahoo! Messenger và qua mạng điện thoại cầm chân, tính đến 11h59pm ngày 02/01/2006 đã có khá nhiều lời chúc mừng sinh nhật Agassi, vì wá nhiều nên cháy máy → không có số liệu cụ thể :smiley:
Túm lại, xin gởi lời cảm ơn đến các anh em đã nhớ và đã gởi những lời chúc mừng thật hay đến Agassi.
Qua Tết VN Agassi sẽ “gùi” rụ cần xuống mời các bác thưởng thức :slight_smile:
@bác Tubby : Bác để sức nhá, rụ cần cũng mau say lắm á :smiley:

Tin từ VN 02/01/06: Thưa các bạn, bỗng nhiên vài giờ qua, mạng Mobifone và mạng Vinafone không thể thực hiện cuộc gọi được trong vòng vài giờ. Đây tuy không phải là một hiện tượng lạ trong thời điểm hiện nay nhưng cũng không khỏi gây nhiều nghi vấn, được tin cấp báo, hàng loạt hãng thông tấn xã như BBC, CNN FOX, MSBC đã vào cuộc và đã tìm ra nguyên nhân. Thật bất ngờ, mạng di động VN đã bị nghẽn vì có quá nhiều cuộc gọi gọi đến cho chủ thuê bao mang tên Tú.

Tin từ US 01/01/06: vào ngày hôm qua, hãng Yahoo đã liên tục gặp rắc rối trong việc kết nối mạng cho các IP từ VN, CIA và FBI đã làm một cuộc điều tra liên bang như vẫn ko tìm ra lời giải đáp. Vũ việc vần còn đang làm rõ, tuy nhiên theo tin hầm cầu thì Yahoo đang chịu một lượng thông tin khổng lồ được thực hiện giữa VN và Mỹ giữa 2 cá nhân. Vụ việc hiện đang được làm rõ…

Hôm qua sinh nhật anh Tú à? Sơ sót quá đi mất
Muộn vẫn còn hơn không :slight_smile: Chúc anh mau ăn chóng nhớn nhé :smiley: ngày càng được vợ “cưng” :smiley:

hiện hãng Vịt Express chúng tôi đang làm một cuộc phỏng vấn nhanh với người đã gây ra vụ ngẽn mạch vừa nêu xin được gửi đến toàn thể quý vị :

bun2it: chào anh, có vẻ như anh đang là tâm điểm của mọi người khắp VN trong ngày hôm nay, anh đã trở nên rất nổi tiếng. Anh có ther63 dành cho hãng Vịt Express chúng tôi 1 vài phút trao đổi được ko ạ ???
bigagassi Tu: ok
bun2it: cảm giác cuả anh trong ngày SN thế nào ?
bigagassi Tu: ui giời là vui
bigagassi Tu: vui nhất là mí em bồ cũ dt í ơi
bigagassi Tu: may mà ko có vợ bên cạnh
bigagassi Tu: chứ ko là ặc ặc chít
bun2it: thế vợ anh có chúc gì cho anh ko
bigagassi Tu: hehehhe cóa
bigagassi Tu: nhưng wà mình muốn thì ko cóa
bigagassi Tu: 1 thiệt hại nho nhỏ
bigagassi Tu:
bun2it: thế thiệt hại đó là gì thưa anh
bigagassi Tu: thiệt hại rất lớn ko thể kể cho hết duoc và rất khó có thể bù đắp
bun2it: cụ thể là gì thưa anh ?
bigagassi Tu: ặc ặc xin ko trả lời nhà báo vụ này, nhưng iem sẽ kiếm các tự… bù đắp

… còn tiếp :))

Chúc mừng sinh nhật em. Tuổi trẻ tài cao

bun2it: thế bồ nhí anh đã chúc anh những gì
bun2it: vaà anh cảm thấy thế nào khi anh không cho vợ anh biết
bigagassi Tu: ặc ặc nếu nói ra nhiều khả năng sẽ bị cô vợ xinh xắn nhỏ nhắn bớt vui và kết quả sẽ là PDA , PC của Agassi sẽ lên đường ra 1 nơi mà vệ tinh có thể chúp đựơc hình đó là “bãi rác”. Đồng thời Agassi sẽ đựơc 1 chuyến du lịch miễn phí vì vị dzợ… óanh
bun2it: thế cảm giác của anh thế nào khi đang trong tính cảnh xa mẹ, ý nhầm xa vợ ???
bigagassi Tu: à ngắn gọn thế này, tuy không may nhưng có cái hay mà các bác có dzợ trên HHVN khó mà có đựơc :smiley:
bun2it: thế anh thích cái may này à
bigagassi Tu: (cau này trong chữ màu tráng nhá, vợ thấy óanh chết)
bigagassi Tu: ko thích lắm
bun2it: thế anh có thể chia sẻ cho các bạn trẻ HHVN về điều gí hay ko trong đời sống vợ chồng ???
bigagassi Tu: hix hix nói ra sợ anh em nghĩ mình chơi truyện Trạng Quỳnh ra nên tùy ý anh em nhá. Có vợ xong thấy cái gì cũng tốt vì có vợ lo và quan trọng nhất là thấy mình đàng hòang ra :smiley:
bun2it: xin cảm ơn anh về cuộc phỏng vấn này, chúc anh ngày một tươi trẻ và hạnh phúc

Chân thành xin lỗi anh Minh ASM. Nhân đây xin chúc mừng anh Minh ASM - Mod nhậu của PPCVN.com, chúc anh ngày một lên đô và vẫn yêu gấu mẹ như ngày nào…hehe

[size=3]
** =D> HAPPY BIRTHDAY TO MR. ASM =D> **[/size]

:slight_smile: Cám ơn anh **WildCat **và **VinhRocker **đã gởi lời chúc mừng sinh nhật cho Agassi :slight_smile:
Thật là 1 sinh nhật đáng nhớ !
@ Thanks bác Bun2it phóng viên báo Ducks Ét pờ rét đã thực hiện cuộc phỏng vấn do Hen Heo Vờ Nờ tài trợ :smiley:

Hi hi,hôm nay moi biết đọc bài này,vậy là bác Tú thêm 1 tuổi rồi đấy.
CHúc bác tuổi mới vui vẻ hạnh phúc thành đạt, vân vân…Với cả tu tâm dưỡng tính tốt nhé,đừng làm khổ con gái nhà người ta nữa nhé!!! :stuck_out_tongue:
Happy birthday!!!

Cúc mừng,
xin chúc mừng bác Tú, Tú ông sớ có tú bà nhé…