Chào mừng đến với HHVN.NET! 👋

Mail yahoo mình sử dụng bình thường, vẫn đang dùng làm việc, Junk mail và tất cả các nhãn khác đã check nhưng không thấy mail của Handheld, mong ad giúp xem lại.

Những thành viên sử dụng gmail, hoặc email của Google cung cấp cho tên miền riêng, có cái tiện là: không cần phải reset lại mật khẩu, cứ đăng nhập luôn bằng gmail ở chức năng bên phải là được, khỏi phải reset hay nhớ password làm gì cho lằng nhằng.

image

giao diện nhìn khó dùng ghê

Bạn xem bài này: Tips & Tricks cho thành viên mới làm quen với cộng đồng

Tìm hiểu sơ qua sẽ thấy thích hơn hệ thống cũ nhiều!

Chắc bạn thích kiểu cũ là nhìn thấy các box? => Danh mục - HHVN.NET

Sau khi dùng một hồi. Em thấy trên máy tính thì nên dùng theme default của hệ thống, là theme Discourse Style.

Còn trên điện thoại thì dùng theme FKB Pro Style. Tiện hơn vì trực quan hơn nhiều.

Chào các cụ! Cảm ơn AD. Chào mừng HHVN RELOAD thành công!

Mấy ngày qua vào bằng laptop không thể vào được, cứ bị báo “Trang web không an toàn”! Nay thử vào bằng iphone được luôn!

Hy vọng các MEM cũ có phương án và ko bị như mình, mấy ngày qua cũng hơi nản tưởng RELOAD không thành công!

Admin xem lại chức năng “trích dẫn” phải thực hiện 2 lần mới dc :slight_smile: ! Tks admin @admin

1 Lượt thích

Công nhận quote, trả lời trên đt rất khó.

Chưa có multi-quotes ạ!

User cũ của mình ở HHVN trước đây ko login đc :((

Anh login bằng gmail (google) xem sao anh nhé?

Hic. Em nhờ BQT tìm giúp em account:

redapple304

sử dụng email nào để đăng ký với ạ. Em reg HHVN từ cách đây hơn 10 năm nên giờ không thể nhớ lại email nào để reset password.

Cám ơn BQT rất nhiều ạ!

Các thành viên sử dụng email của Yahoo gần như không thể nhận được email kích hoạt lại tài khoản/reset lại password/login qua link…

Các bạn có lựa chọn là đăng ký nick mới bằng email đang sử dụng. Nhắn tin cho admin kèm với nick + email cũ chính xác, admin sẽ xác minh và merge nick cũ và nick mới.

1 Lượt thích

Admin cho mình hỏi là các bài post bán hàng cũ nếu tiếp tục đăng thì đăng như thế nào với lại các post cũ đã mất hết hình ảnh thì có cách nào up lại được không. Xin cám ơn

Không biết các bác thế nào nhưng máy em bị quảng cáo che mất gần như cả màn hình. Không hiện nút tắt nên không tắt đi được. Rất khó chịu

Hiện tại bị giới hạn thời gian nên member ko sửa được. Bạn có thể post lại bài mới!

Bạn dùng điện thoại gì thế? Độ phân giải bao nhiêu? Chắc phải điều chỉnh bọn Google chút, nó chèn quảng cáo hơi lắm.

Mình vào bằng nick từ năm 2007 Maxell741 mà cứ báo là sai pass, nản ghê, Ad kiểm tra lại giúp mình được ko ? Dùng gmail thì vào được nhưng cứ báo là nick mới, mỗi bài đăng chỉ cho kèm 1 ảnh :frowning:

Mất nick cũ 17 năm vì ko nhận đc reset password về email yahoo, hơi bị buồn, giờ phải lập nick mới keng :joy:

1 Lượt thích

em xài mail yahoo, em vẫn nhận mật khẩu về email và đ8ng nhập bình thường mà các cụ