Chào mừng đến với HHVN.NET! 👋

Giao diện mới nhìn ok qué :smiley:

Chúc HHVN Ver 2.0 RELOAD thành công tốt đẹp! :smiley:

test thử giao diện mới

Hôm qua đăng nhập gửi về mail mãi ko đc
Sáng vào mail thấy 4 5 cái mail
Đã đổi đc mk
Mong HHVN ngày càng mạnh mẽ

Hello diễn đàn :smiley: , e type thử tý

Hình như giao diện này không thân thiện với thiết bị di động lắm? Ví như nhiều thông tin không cần thiết được hiển thị

Dao diện như thời kỳ 0.4 nhỉ, khó dùng quá :rofl:

Trong phần giao diện cá nhân, có nhiều tinh chỉnh đó các bác

Trên mobile đẹp mà. Có chrome app để cài như 1 app trên điện thoại, thấy cho tapatalk cổ lỗ sĩ.

Trên điện thoại hay máy tính, tone màu khi truy cập sẽ có màu cùng với settings của thiết bị/máy tính. Chính là dark mode hay light mode. Các anh em công nghệ chế ra các mode này để ko bị loá mắt khi dùng buổi tối. Đang mơ ngủ mà vớ điện thoại để xem mà nó chói loá thư ko xem được.

Hơi bỡ ngỡ giao diện mới, vì gắn bó với Hhvn đơn giản khi xưa, từ từ tìm hiểu😁

Giao diện chưa quen lắm" Muốn comment phải click vào “trả lời” không có kiểu canh me giờ G trong đấu giá nữa rồi.

Hơi bỡ ngỡ nhưng thiết nghĩ hhvn tiếp tục là niềm vui nhất ngày nào cũng thăm thói quen khó bỏ

1 Lượt thích

Vẫn đang ngáp trong thời gian quyết định đóng hay mở vào ngày 25/12. Thời gian này là để đánh giá thôi.

1 Lượt thích

giao diện này thấy nhẹ và hiện đại hơn 4rum cũ nhiều rồi.

Chào HHVN bản mới. Chào tất cả anh em

Lọ mọ mãi cũng vào được

Ồ. Chào các bác. Em thử giao diện mới. Thấy hay quá.

Ad cho mình hỏi, hình như ko sử dụng được những nick dùng mail Yahoo thì phải? nick của mình dùng mail yahoo nhưng ko nhận được mail kích hoạt hoặc thay đổi mật khẩu, phải dùng nick sử dụng gmail?
Thanks, best RGD!

Bạn có đăng nhập mail yahoo bình thường không? Kiểm tra trong spam/julk folder xem có ở đó không? Chắc chắn là mail được gửi nếu mailbox của bạn vẫn hoạt động bình thường.

Mong hệ thống mới sẽ mượt mà ngay từ đâu ko bị bug gì hii