Bingo+ carbox, AirPod2 VN, M30p 5G da cam

Diễn đàn chuyển form mới, bài cũ ae đang bắn ứ tìm thấy đâu😂. Em xin phép khai bút lại và post bài thử luôn từ cái app HHVN. Lần đầu làm chuyện ấy, còn rụt rè, bỡ ngỡ, mong các cụ, các thím thông cảm.

Thông tin:
KT: 22h08’ 29.10.2023
Em Huy 0903…//450…//00(1) HN.
Lần đầu mở bát nên e sẽ FREE ship cho các bác tập trung vào nã đạn nhá! :rofl:

Ms1: Bingo+ Carbox:
GKD: 1.888K
GBN: 2.468K ( tặng sợi cáp Urgen HDMI to mini HDMI mới tinh, e mua về để nghịch cái cổng out của box ra hẳn TV, nhưng lười bê TV ra, nên ko test nữa!)
Likenew, còn cả nilon dán mặt chưa bóc (cục box và sợi cáp ngắn lõi tím xịn). Đã cài sẵn Navitel, Vietmap S1, YouTube Premium.
E mới nghich được mấy hôm. Bản này có thêm cổng mini HDMI out để dùng thêm cho màn hình gắn ngoài khác nữa. ( E mới thấy riêng box của bọn Bingo+ (Audisources) này mới có thêm cổng HDMI.

MS2: AirPod 2 VN.
Full bill box, kèm case cao su.
GKD: 999K
GBN: 1579K.
Hoạt động tốt ngon lành, pin trâu, nghe nhạc sướng, nhưng 1 bên mic tai phải bị tậm tịt nói nghe không rõ lắm. Nói chung là để nghe nhạc vô tư, mic chắc bị bẩn cần phải đi vệ sinh.

Ms3: Huawei Mate 30 pro quốc tế, 5G, bản lưng da cam viền gold.
GKD: 6336K
GBN: 7557K
Fullbox trùng imei. ( E chỉ đấu máy +box) sạc cáp xịn 40W theo máy e giữ lại or chỉ dành tặng cho GBN.
Hình thức còn đẹp mướt, ko cấn móp, cạnh xước phe phẩy, màn hình sáng đẹp trong vắt, đã dán PPF bảo vệ. !

Tất cả tuân thủ Quy định HHVN.
Tks all.

3 Lượt thích

Ps: @Admin: hình như sửa được bài post trong đấu giá! :joy:.

1 Lượt thích

Bài sửa có version, nên không ngại chuyện sửa. Chuyện cài đặt lại quyền sẽ điều chỉnh dần. Hôm nay chỉ có thể chuyển sang hệ thống mới thôi.

3 Lượt thích

Vâng tks Sếp! E thấy vậy nên phải báo cáo các Sếp ngay ạ!

E Bid cú đầu tiên tại HH mới
Ms2 giá kđ
Bin/HN/0 9 1 8 1 7 6 6 8 6
E trúng nhớ tặng quà e nhá a Dép @bitis06 :sunglasses:

1 Lượt thích

ms1
gkđ
hưng
0987.571.078
quảng ninh
Đổi cái server mất luôn acc cũ

2 Lượt thích

Bid
Ms2 1050k
Lâm
Đà nẵng
0333 một sáu 09 tám tư

1 Lượt thích

Em cũng mất chả hiểu vì lí do gì mất toi tk 2007

Tks các bác mở bát Hang heo mới :rofl:. Free ship cho bất cứ ai win!
Giờ đăng nhập bằng email, may mà e còn mail, xem tí cũng bay nick :rofl:. Mất toi công hì hụi gõ bài hqua.

4 Lượt thích

Em điền email cũ mà ko được ấy anh,vô mục quên mật khẩu cũng không thấy reset ở mail

Thôi thì xoá đi làm lại từ đầu.
Cái nickname thì cũng chỉ là cái tên gọi thôi mà, ăn nhau ở bản chất, chứ bộ quần áo chỉ giả danh thầy tu được thôi! :rofl:

3 Lượt thích

Giao diện mới lạ quá. Một số bác phải lập lại nick mới. Cơ mà có tên tuổi rồi thì nick mới mọi người cũng nhận ra ngay.

1 Lượt thích

Các member ko nhớ email nên ko reset lại password được. Nếu dùng google account thì đăng nhập luôn như bình thường.

3 Lượt thích

Rình mai bid con Mate 30 Pro thôi =))

2 Lượt thích

tôi là ai… đây là đâu… :))

Ối giời, 3 năm mới gặp nhau… :smiley:

2 Lượt thích

Em cũng không vào được yahoo mail luôn. Reg nick mới luôn ạ

Ps: giờ làm sao để quote lại đc bài và trả lời nhỉ, e mò chưa ra.
(Test edit!)

1 Lượt thích

Bôi đen đoạn text nó ra cái popup tùy chọn…

3 Lượt thích

Thanks anh! :smiley:

Hehe… :stuck_out_tongue: