Bán 11 PRM vàng 2 sim VL

Dùng bao nhiêu máy cũng không dùng nối mấy máy pro max nặng tụt quần.
E cần bán mã hiếm 11prm gold 2 sim VL 64g. Máy dùng tiện lợi cho người hay thay sim, e dùng từ khi pin 100% đến giờ còn 99% :smiley: pin rất trâu bò nổi tiếng của dòng 11prm.
Máy zin 100%, lưng không xước, viền không cấn móp đẹp keng, màn nhẹ lông mèo do 1 đoạn không dán màn, dán cường lực vào không thấy chút gì.
Máy đẹp keng, hàng hiếm e bán 8.9 củ free ship full bảo hiểm tận giường.
E Trọng NA 0916121984 (Zalo)

1 Lượt thích

Chuẩn 2 sim vật lý và zin chưa tháo mở gửi thêm 5 lít nữa cho ra thủ đô luôn nha ad :blush:

Không trụ nổi Bác à, nặng vãi cả nặng.

1 Lượt thích

ZP/A là của Singapore sao lại 2 sim vật lý đc, trừ khi độ đẽo :rofl:

3 Lượt thích

Nghe bác Đức Linh nói mới giật mình kiểm tra, con 11 PRM của mình hàng 2 sim VL mã ZA/A …

Sao lại khác nhau thế nhỉ … thỉnh thoảng cứ nhầm lung tung ZA ZP

1 Lượt thích

Bác cứ doạ e, hàng ZPA có 2 sim VL nhá :smiley:

Tụt quần có nhiều lý do, đây là 1 trong những lý do dẫn đến quần tụt nha Bác :stuck_out_tongue:

Thật đó sếp, iPhone chỉ có duy nhất 2 mã ZA/A (HongKong) và CH/A (Trung Quốc) là phiên bản 2 sim vật lý thôi.
Một số a e thường hay nhầm lẫn giữa ZP/A với ZA/A bởi vì trước đây khi iphone mới ra đời thì ZP/A lại là của HongKong, còn ZA/A là của Sing. Khi iPhone ra mắt phiên bản 2 sim và 2 sim vật lý (từ Xs max trở đi) thì 2 mã này đã đảo ngược lại rồi ạ.

5 Lượt thích

Người thân gởi về con 14 ZP mừng ghê mở sim ra lại 1sim choáng luôn, sau hỏi b Đức mới ngộ ra

Vậy máy này là máy dựng ư ?

Zp/a 2 sim vật lí thì phải 20 củ… Hì hì

Đù, vậy là mìn anh em ah bác GT real :stuck_out_tongue:

Vậy là tui đã liệt kê một số GT real trong này rùi (điển hình là Tkt_IdesQuoc_Anh_Le)…Hí hí

Để nghị mod ticked để anh em phân biệt mờ troánh…ajhj

Em nghĩ do bác chủ và một số anh em ko thật rành, chỉ là tin tưởng vào nơi mua nói gì thì sau đăng bán lại như thế thôi. Nếu cố ý thì bác ý đã ko up đầy đủ thông tin chi tiết máy lên như thế ạ.

3 Lượt thích

Có vụ pin 100% tụt còn 99% mà zin thì mình không tin lắm…

11 prm dùng tới bây giờ ít nhất cũng phải thay pin 1 lần rồi. Con 11 PRM của mình nói ở trên cũng dùng từ new box tới giờ, pin còn 80% vừa phải thay tháng trước.

1 Lượt thích

Ôi, mấy hôm nay e bận quá không online, không thấy ai Zalo mua máy hoá ra có lý do.
Máy e mua từ thương gia, cam kết zin 100% nếu phát hiện dựng back 100% nên e mua vì lúc đó e đang cần con iphone 2 sim VL. E mua sao bán vậy (máy còn tem của thương gia).
Bác @buihai e chưa rõ hàng này dựng hay không, cái này để e nhờ thương gia trung gian check Còn pin dùng từ 100 xuống 99% là bình thường, chứ phải là mình dùng 1 năm rồi đâu? M mới dùng được vài tuần thôi.
Bác @alienthai làm gì đến giá đó Bác!
Bác @sonnamanh mình không rõ GT real nghĩa là gì, Bác giải thích giúp e!
Nhờ Bác @DucLinh check giúp e thôi :smiley:
E tạm thời ngừng giao dịch cho đến khi có xác nhận rõ ràng hàng dựng hay không nhé các bác :smiley:

2 Lượt thích

Tại bác không nói là mới dùng vài tuần đó …

Vì iPhone 11 Prm đời cũng sâu mà bảo pin 100% với 99% mà zin thì nghe sai sai… tại mình cũng có con 11 prm như đã nói trên đó.

1 Lượt thích

Riêng vụ Pin thì ko nói lên điều gì đc đâu, mình hiện có sẵn rất nhiều máy trước 11 mấy đời vẫn nguyên Pin 100, có cây còn chưa cả sạc hoặc chưa cả active ạ. Nhưng riêng các mã 2 sim vật lý thì phải công nhận về sau kiếm Pin cao là rất khó, lí do nó chỉ đc thương gia nhập về lúc đầu khi model mới ra vì lúc đó hàng VN và Mỹ chưa về nên có thể bán giá cao đc. Giá tại store HongKong chat lắm ạ.

2 Lượt thích

Thánh @buihai thì 10 topic chắc đến 9 cái đi dìm hàng từ OF về đến HH :grinning:
Pin máy new sạc chục lần tụt đến 4% cũng có mà dùng hơn 1 năm vẫn 100% cũng vẫn có là chuyện rất là bt tôi mua có cái xsm của cụ Đức Linh sạc đến hơn 300 lần pin vẫn 99% kia kìa thế nên máy nó mới có nhiều cái giá trên trời là vì vậy. Có lần e bán máy thấy bác chém giá này là giá của 1,2,3 năm trước nên e nghĩ bác k biết thôi chứ IP6S giờ chưa active pin 100% còn có nói gì 11prm tất nhiên là giá của 1,2,3 năm trước thì mới được ngoại hình và pin của 1,2,3 năm trước chứ :grinning:.
Mình đừng nghĩ máy nào nó cũng giống như cái của mình dùng rồi thể hiện sự nguy hiểm bác ạ máy chưa cầm trên tay thì đừng chém ẩu.

3 Lượt thích

Em cũng chỉ là người dùng thôi nên mới phải hóng để học hỏi :)) Còn ai chẳng phải có hệ quy chiếu của bản thân :))

Còn vụ chém gió dìm hàng thì OF hay HH nó cũng chỉ fun thôi, mua bán mà, cụ lại nghiêm túc quá. Em chưa bao giờ chém mà ác ý cả mà hầu hết là đều có cơ sở nhất định mới nói chứ không bao giờ chém bậy :))

2 Lượt thích

Bác chém cũng ok thôi, diễn đàn là để chém mà.
Tuy nhiên chém thì chỉ nên tới có gió là zui chứ chém mà thành bão là mất zui, đổ cây bay nhà =))

1 Lượt thích