Bác nào dùng Fz160E cứu với

Tình hình là phần Recovery máy em bây giờ không thể thực hiện được, mặc dù dữ liệu vẫn còn nguyên. Do em nghịch phần MBR của nó nên bây giờ nó không thể khởi động vào phần Recovery được. Các bác giúp em với, bác nào có máy này thi cho em xin một bản recovery thi tốt quá.Help me!!!:mad:

ku em đang có con FZ đó gọi cho nó xem sao :smiley: mà bác ở HN hay SG
em ở HN nhé
số của nó 0946118877

Bạn đã thử vào Dos set active ổ có recover chưa? nếu ko dc mang qua chỗ mình làm giúp cho

Mãi mới cài Win nên bây giờ mới vào mạng được. Đã thử active rồi nhưng không được . Các bác nghĩ cách nào giúp em với. Bây giờ đang chạy bản crack chán quá, không nhận hết được driver. Bác nào có driver cho WinXP không, share cho em với , Cài winXP chay rất tốt, nhưng không kiếm được driver. Em tìm mỏi cả mắt mà không thấy. Các bác giúp em với

Nhà bác ở đâu vậy, em ở Hà nội. Bác cho địa chỉ để lúc nào em đến chỗ bác. Thanks u.

Nhà bác ở đâu vậy, em ở Hà nội. Bác cho địa chỉ để lúc nào em đến chỗ bác. Thanks u.

cũng khó đây co trường hợp cũng được và co trường hợp phảo bó tay , ban cai lai WIN o C: rồi recover lại thử coi nhé