Ai đang có iPhone đi lĩnh ngay phiếu mua hàng $100

Hôm nay chủ tịch Steve Jobs của Apple viết một lá thư đến tất cả các khách hàng đang sử dụng điện thoại iPhone của hãng chia sẻ cảm giác mua iPhone với giá cao và thông báo sẽ tặng phiếu mua hàng 100 USD cho những ai đã mua iPhone mà chưa được giảm giá.

Trong bức thư của mình Steve Jobs trình bày lý do và chính sách bán hàng của mình cũng như sự phát triển nhanh chóng của công nghệ. Vị chủ tịch thay mặt cho công ty gửi lời xin lỗi đến khách hàng của mình và công bố triển khai chương trình tặng phiếu mua hàng $100 cho tất cả các khách hàng đã mua bất kỳ sản phẩm iPhone nào của hãng.

Bạn có thể được nhận phiếu này vào tuần tới tại các cửa hàng bán lẽ của Apple hay tại Website trực tuyến của hãng nếu đã mua iPhone với giá $499 và $599 trong thời gian qua.

http://vnexpress.net/Vietnam/Vi-tinh/2007/09/3B9F9FE8/

chỉ ở Mỹ thôi bác ah, iphone tới tay người tiêu dùng VN thì chắc cũng qua 2 đến 3 cửa rồi, hic hic…

Đọc tiêu đề em cứ tưởng ở VN , bác phải nói là ở đâu chớ !!! mà em cũng nghĩ là ở VN làm gì có giá đó .

gửi thư cho chủ tịch Steve Jobs của Apple nói là ở Việt nam em mua 800 đến 900USD chắc là chủ tịch Steve Jobs sẻ trả lại cho 400 hoặc 500USD luôn đó

Bởi thế nên ai ham hố thì giờ đau lắm đây!HIc,cũng may em ko máu!!!

lấy dc 100$ là đủ tiền ship và un lock về VN dùng dc rồi

iphone với firm mới chắc giề đã unlock dc :smiley:

Thế thì làm sao để phân biệt người mua iPhone giá rẻ và ng` mua giá đắt ạ ? Phải cầm cái bill mua hàng đến sao ? Nếu vậy thì bác nào nhỡ vứt cái bill là coi như bó tay chịu thiệt thòi à ^^

Có S/N chứ bác:D Tên chủ hợp đồng nữa.

Thời này nói chuyện bằng giấy tờ kg à, thôi đọc cho vui chứ còn lấy được 100 USD chắc mệt lắm đó.

Thì bây giờ các bác mua máy giá 500 là tự thưởng cho mình được 400 dồi

Thế thì đã có bác nào lĩnh đc tiền hạ giá chưa nhỉ? :smiley:

[size=]hìhì, chắc mấy bác bán Iphone từ bữa giờ đã nhờ bồ tèo ở bên Mẽo lấy tiền giùm rồi…:smiley: …hìhìhì…ì…ì…ì…thế có bác nào lên tiếng thòi tiền lại cho mấy anh em nhỡ mua chưa nhẩy:p ???Hy dzọng nhiều nhiều.:cool: …[/size]