Xin Yahoo chat cho Window mobile

các bác cho em hỏi, máy o2 Exec của em có cái bàn fím đẹp quá nhưng mà có cài được yahoo chat lên được ko nhỉ, thường thì bạn bè ít dùng MSN chat nên cần cái yahoo chat quá, có ai có thì chia sẻ với nhé.

Alige Messenger

Alige Messenger. Bạn tìm lại trên này đi, cũng có người nói về nó rồi mà.
Nếu cần thì bạn PM cho mình.
Bb.

Có khá nhiều Soft có thể đáp ứng nhu cầu của bạn nhưng hiện nay chủ yếu dùng 2 phần mềm sau có thế nói là tốt nhất:
1-Alige Messenger:
Ưu điểm: Miễn phí,
Nhược điểm: Không hỗ trợ VGA nên khi chat chữ bị rạn, hay làm treo máy…
2-IM+:
Ưu điểm: Tính ổn định rất cao không bị treo máy, Bản 3.16 hỗ trợ VGA rất tốt( Các bản khác không hỗ trợ kể cả version cao hơn )
Nhược điểm: Phải mất tiền mua và mỗi Lincense key chỉ chạy cho 1 ID máy

Hi ! Cái IM+ là cool nhất, connect vào vèo vèo. Còn ông Alige Messenger chậm như rùa bò vậy á.

Em thì hay dùng IM+ chat qua GPRS của thằng Mobifone, thấy nó cứ treo hoài.

tìm mãi mà ko thấy cái IM+ nhỉ, chỉ dùm mình với, làm sao để có license nhỉ,dùng wireless ngon thật, cần chat nữa thôi

cái này trên forum nói nhiều rồi mà, mình nhớ ko nhầm thì cách đây 1 tuần cũng có topic y hệt thế này á. PM hoặc mail cho mình hòm thư yahoo mình gửi cho.
Mail của mình chicken29986@yahoo.com

Nếu bạn ở Hà Nội bạn có thể đến 123c10 Kim Liên Mình sẽ cài giúp bạn. :stuck_out_tongue:

gửi dùm cho mình với dolphin8384@gmail.com,chân thành cảm ơn rất nhiều.

cái link nó chết mất rồi !!!

em ở Uk ạ,hè qua bác chơi,cảm ơn nhiều

Tôi dùng Agile messenger vào ầm ầm, chát thoải mái qua wifi có thấy treo máy đâu nhỉ, offline messages vấn hiện đủ.