Xin tư vấn về tai nghe

Hiện tại ngoài thị trường,chính xác là của 1 trung tâm bán điện thoại ngay bùng binh Cộng Hòa,bán 1 loại tai nghe hiệu Nokia,loại tai nghe bao trùm cả 2 tai,có phần dây nối với điện thoại và có nút nhấn nhận cuộc gọi như một tai nghe thông thường cho các máy nokia,giá bán là 850.000 vnd.Vậy xin hỏi,giá như vậy có cao không?Và hiện tại trên thị trường có loại tai nghe nào khác cũng có chức năng như vậy không?Mình đang sử dụng nokia 6500 slideback,rất hay nghe nhạc cho nên muốn tìm một loại tai nghe chụp hết tai,có chức năng (nút bấm) nhận cuộc gọi,nghe âm thanh hay.Xin cảm ơn

_tai nghe nokia ji mà giá khủng wa’ vậy trời?

Tai nghe Nokia chính hãng giá như vậy là bình thường chẳng có gì ngạc nhiên, có loại giá tới tiền triệu.

@ kaneo2s: Chẳng tư vấn cho bạn được gì vì bạn nói chung chung quá? Mã tai nghe là gì?
Muốn mua tai nghe Nokia chính hãng bạn nên đến Nokia Care, các Siêu thị Di Động mà mua vì hiện nay hàng nhái, hàng giả tràn ngập, loại nào cũng có. Bạn cũng nên tin chắc rằng: Tiền nào của nấy, chẳng bao giờ có hàng tốt giá rẻ cả. Khi mua nên có hóa đơn và phiếu bảo hành rõ ràng để tránh phiền phức khi có sự cố xảy ra. Thân chào.

Bạn thử nhìn mã sp của nó là gì a e mới nói cho bạn dc, còn bạn muốn hạn chế mua nhằm thì lại 1 so chỗ có tiếng như fpt instore, tgdd, vta mà mua.

Sao tai nghe của Nokia đắt quá vậy ta#:-S

Tai nghe của bác khủng quá ta -->> 850K cơ àh
thế thà bác mua cái jack chuyển 2.5" sau đó mua thêm cái tai ngoài nghe còn fê vật hơn mua tai nghe của hãng !!He he :smiley:

nói như bác HONGHAINEW01 quá đúng mua cái jack chuyển sau đóa lựa 1 con tai nghe sony xịn giá NX3 thì cũng khỏang giá đóa,nghe phê luôn,cần gì phải mua tai nghe xịn của nokia,mà bác cũng phải cẩn thận chứ bây giờ tai nghe nokia nhái nhiều lắm,bán 1 cái tai nghe có mấy chục ngàn

Thêm nữa là cần phải có jack chuyển phù hợp nữa. Các anh có biết nơi nào chuyên bán về các loại jack chuyển không. Em muốn ráp cái Kos ks75 vào Blackberry để nghe nhạc, chỉnh volume rùi luôn nhận cuộc gọi (gọi chung là headset thì phải) mà kiếm chỗ bán jack tốt khó ghê

Giắc chuyển thì bro liên lạc với anh ngoduc đó, giắc nào ảnh cũng có hết cả, ảnh là trùm SL đó.

Ờ, đúng rùi đóa! Nghe bảo anh ngoduc là trùm tùm lum thứ hết.

Hai bác này định hại em hay sao mà lại nói thế!:stuck_out_tongue: Thứ nhất : Em có vài cái jack để dùng cho mấy cái ĐT đang dùng thôi, thứ hai: Em không phải là trùm SL nên lại càng không thể trùm tùm lum thứ được! Các bác bỏ bom em thế thì chết!:((
@Mà rốt cuộc hai bác là ai mà sao em không biết vậy trời!?:-?

Nhìn cái avatar điện thoại ferrari là biết sành điệu rồi. A khiêm tốn quá nhé a trai.

pác Đức hay giả vờ nhĩ ,thêm 1 tên ở SL chọc phá nữa rồi.