Vỏ da cho O2S

Các bác cho hỏi O2S có vỏ da như O22 thường ko nhỉ? Hay S có bàn phím trượt nên người ta ko sản xuất vỏ kiểu ý để còn trượt ra trượt vô cho sành điệu? Nếu ko có thì thôi vậy, nếu có nhờ các bác chỉ dùm chỗ mua cái. tks

Có đấy bác ạ, nhiều là đằng khác, mỗi cái thiết kế hơi khác thôi:

http://www.mrgadget.com.au/catalog/o2-xda-iis-imate-pda2k-leather-case-by-krusell-p-649.html

có bác ạ. Hình như $22 đấy. Mà sao cái bàn phím trượt dễ xước quá nhỉ!!!

ý bác nói là bao da có fải kg? o2s bao da kg như o2II có thể mỡ ra mở vô đây.chỉ là dạng nằm, giắt vào thắt lưng thôi. bác ở hcm thì lhệ mình. có dư 1 cái.

Cảm ơn bác DangQuocMinh. Tôi hỏi về vỏ da như thường thấy của 02 thường cơ. Còn bao ngang thì thiếu gì.

Đồng chí Ducga ơi ở Hà nội có chỗ nào bán ko? Vào link của cậu tớ thấy giá 74$ (Úc) thì chát quá, tính ra cả triệu rồi còn gì.

Có cái vỏ này của một bác trên RUM mình có rao bán cách đây khá lâu. Bác check xem còn hàng không nhé :smiley: http://images5.theimagehosting.com/1463_2.jpg

tui nói giá $22 là bao đứng đó, giống của cu O22 đấy. Có Bác trên HHVN bán đấy. Bác cứ search lại xem nhé!!!

Cái bao da này có dùng cho pda2k đựơc không các bác nhỉ, em muốn kiếm 1 cái mở ngang cho pda2k, bác nào có cho em xem với nhá?

Tôi vừa hỏi Wifi Cafe rồi. Có hàng, 24 $. Để đến tối ra xem thế nào rồi về khai báo với các bác. Nhưng mà nếu nó mở ngang ra như quyển sách thế thì ko hay bằng vỏ 022 nhỉ.

còn 1 loại vỏ dọc nữa nhưng không trượt được bàn phím, hôm em lên MobiZone dán màn hình thấy có bác dùng bao da loại đó, nhìn cũng hay hay :smiley: (Hôm em lên dán lại màn hình cái màn hình bị dán bằng decan xe máy hu hu may mà lên kịp không đi đời em rồi)

Mobizone ở Sài gòn hả bác? Thế thì bó tay rồi

Ở 14 Lý nam Đế- Hà Lội chính cống, Thẳng ngã ba Lê Văn Linh.

em đang sài bao da dọc cho O2s hiệu Palmware giá 22$ đấy.
Cái này không trượt được nhưng cái đế ở trong nắm dưới làm bằng nhựa dẻo rất chắc và đẹp.
Em mua tại ETS đường Dã Tượng, Hà Nội đấy.

Đẹp chắc giá tiền vừa! Cái này phải nói là tuyệt đấy bác à!

Hehe, sao ko nói sớm. Tối qua tôi vừa mua 1 chú đúng như bác nói ở 117 Mai Hắc Đế, mỗi cái giá 24$ lận. Cái đế bằng nhựa chắc chắn thật nhưng lúc tháo hay lắp máy dễ gây xước vỏ. Cái nắp ko ôm khít lắm vào máy. Cộng thêm vụ khuy bấm chứ ko phải nam châm. Tóm lại có chỗ để chê nhưng vẫn dùng ổn.

he.he…O2s không trượt được cũng đâu sao Bác!!! mấy thuở mà dùng tới nhỉ!!! giống con của tớ mới trượt vài lần mà mắt muốn mờ rồi…

Thế hình như cái của bác bị sao thế chứ cái của em ôm máy khít luôn đó.
Và đó là nhựa dẻo nên nếu cẩn thận thì dễ gì trạy xước được.
Và vụ nam châm thì mới đầu em cũng thấy hơi…
Nhưng ưu điểm quá nó thì chắc hơn khuy bấm giảm nguy cơ bị rơi máy xuống ngoài vỏ. :stuck_out_tongue: