va^'n de^` may' mac

xin loi vi may em ko co dau, em chua dung may mac bao gio nhung rat thich design cua no,em la dan lap trinh nen quen dung win roi xin hoi cac bac la mac co chay them win duoc ko, dong nao thi chay duoc va chay nhu the nao?

Máy Mac đời mới chạy chip intel mới có thể cài window được như PC bình thường bác ah. Macbook pro chạy win em không thấy co vấn đề gì cả, Macbook thì chạy window hơi chuối :D. Trong forum có nhiều topic nói về Apple chạy window đó bác seảch lại ma xem. Lần sau nhớ đánh Tiếng Việt nha bác không thôi bị xoá bài đó

Mình cũng có suy nghĩ như bạn nguyenthanh. Nhưng là sinh viên, tuí tiền có hạn, lại muốn rước thêm một em Mac về, nên mong các bạn cho mình ý kiến để tìm được 1 em. Yêu cầu không cao lắm: chỉ cần chạy ổn định các chương trình văn phòng + lập trình (không biết có hỗ trợ C++, java, VB… ?), nhỏ+nhẹ, không cần hỗ trợ HĐH windows. Giá thì càng rẻ càng tốt. :slight_smile:

Sinh viên mà nghèo như em thì anh cũng muốn làm sinh viên. Nói vậy thui chứ máy Mac bây giờ khoảng 1300$ là có thể mua được rùi