Thắng đấu giá nhưng không chịu lấy hàng

Tình hình là em có đấu giá 1 cái tai nghe bluetooth trong topic sau

http://handheld.vn/threads/206983-Đấu-giá-Motorola-Droid-Roadster-Bluetooth-In-Car-Speaker-Phone-kt-23h30-ngày-19-3-11?p=1688268&highlight=#post1688268

người thắng là aman,

Em liên lạc với him để gửi em e sẽ gửi hàng, em chỉ có atm VCB, him nói với em là him chỉ có Techcombank và dùng tk ben techcombank chuyển cho em, em chờ cả tuần rồi cũng không thấy tiền vào tk. Nt và call him , him cứ nói là send rồi, và sẽ chụp hình giấy giao dịch lên cho em xem, chờ 2 ngày rồi mà cũng chưa thấy đâu. Nên em mới report vào đây, mong mod xử lý giúp em vụ này. Tiền không nhiều nhưng bực cái cách làm ăn của him, em cứ phải send tn check tk 1 ngày 2-3 lần , và đã check cả tuần nay.

Vì hôm nay là CN nên bác thắng đấu giá có thời gian hết sáng ngày mai (Thứ 2 ngày 28/03) để hoàn thành việc chuyển tiền.

• Có gì bác chủ topic thông báo lại nhé. Tks!

P/s: Em biết là Tech chuyển sang VCB chỉ loáng 1 cái là có tiền thôi bác ạ.

sorry vi minh chua chup dc Giay Chuyen tien cua Techcombank (de o cty), minh da forward ca Msg bao chuyen tien cua Techcombank vao dt cua minh, tra ca Code giao dich la 10000026 da chuyen tien thanh cong, van de o chi nhanh cua Vietcombank chu ko phai loi cua minh, ban noi minh chua chuyen tien sang hom qua thu 7 ngay 26/3, minh da noi la CN Ngan hang ko lam viec nen minh ko khieu nai dc, vay ma ban da Post bai len day phan nan, sang mai minh se chup hinh giay chuyen tien len, thanks (sorry buc xuc qua nen post luon bang Phone, ko co dau, minh se edit lai sau)

Bác or bác chủ topic PM cho em thông tin TK VCB các bác chuyển tiền để sáng mai em xem cho? Nguyên tắc bác chuyển đúng thì NH khắc phải chuyển vào TK khách hàng thôi.

sorry anh, em không muốn post lên phàn nàn, nhưng chờ cả tuần rồi chả thấy gì hết. Anh nói a bức xúc, nhưng em còn bức xúc hơn anh, cứ canh check tiền hoài muốn nản luôn.

Thiện xác nhận giao dịch thành công giúp anh nhé!

Thanks NVH, mình check dc rồi!

cám ơn bác NVH_HN và bác aman , em đã nhận được hàng

đã nhận được tiền chứ không phải hàng :smiley: , giờ đi send hàng cho bác đây