Tầm 70tr chơi 3D được không ạ?

Tình hình là em ki cóp được khoảng 70tr, muốn chơi 3D mà chưa biết chọn cấu hình như thế nào cho tiết kiệm mà vẫn hiệu quả cao? Em thì em thích máy chiếu và màn chiếu nhìn cho nó chuyên nghiệp, ngoài ra em cũng muốn dàn âm thanh 5.1, kính loại nào cũng được. Nhờ các anh chị tư vấn giúp em với ạ!

mua tivi và máy quay phim 3d hả bạn ?

Với 70tr bạn cso thể thoải mái vs màn chiếu 3d và dàn âm thanh 5.1
Vấn đề là không gian bạn dành cho nó thế nào? Nếu có thể dành riêng 1 phòng multimedia thì bạn sẽ cách âm tốt, màn chiếu thể hiện dc hết khả năng. Mình nghĩ bạn nên sang ben HDvietnam http://hdvietnam.com/diendan/thi%E1%BA%BFt-b%E1%BB%8B-h%C3%ACnh-%E1%BA%A3nh/388357-l%C3%A0m-sao-s%E1%BA%AFm-%C4%91%C6%B0%E1%BB%A3c-m%C3%A1y-chi%E1%BA%BFu-hd-%C6%B0ng-%C3%BD.html để tham khảo thì tốt hơn, bên đó có rất nhiều bác đã build vs tầm tiền như bạn rồi
CÒn nếu mà xem 3d trong phòng khách hoặc phòng ngủ thì số tiền đó dư kha khá đấy ợ

MÌnh mà có 70t như bạn mình làm ngay em Smart TV…

Mình băn khoăn việc sử dụng máy chiếu và màn chiếu hình ảnh có được sắc nét như xem bằng TV hay các máy chiếu ngoài rạp ko nhỉ

Bạn xem bằng máy chiếu thì độ sắc nét không thể bằng TV được, vì bây giờ máy chiếu mới ở độ phân giải HD mà thôi.

Mua một TV 3D khoảng 35tr, còn lại là loa, loa rời thì có nhiều loại đủ cho 5.1, còn loa số thì khoảng 15tr, nói chung khoảng 50tr-60tr là OK rồi