T60 Wide screen đã đến VN!

T60 Wide Screen có mặt ở VN. Lenobo/IBM đã bắt đầu “sành điều”:stuck_out_tongue:
http://shop.lenovo.com/SEUILibrary/c...011B825513BCED

đã về lâu rùi!widescreen IBM có lẽ kô bằng Sony hay HP!

Link die nên không coi được.Khi nào bọn lenovo mới tung lappy cài sẵn vista luôn ha.Hiện giờ vẫn là nâng cấp từ xp lên thôi free cho máy mua từ tháng 10/2006 trở đi dòng T60 ấy

Đây bác coi thử xem:
http://www.sohoa.net/News/Hinh-anh/Man-hinh/2006/11/3B9AE704/

Bác xài T60 cho em hỏi: sao em thấy nhiều người dùng T60 kêu hỏng mainboard vậy?

mới nghe lần đầu T60 hay hỏng mb :confused:

Hỏng MB thì không biết, nhưng nói thật mình thấy T60 nhìn không xịn và không đẹp bằng T43. Hôm nay ra Siêu thị máy tính ở Giảng Võ xem con T60, vỏ nhìn cứ dại dại thế nào, không đẹp bằng T43.

Tiếc là T43 không có dòng Duo 2 Core, VGA thì chỉ có 64Mb, dùng Vista chắc chưa nuột được:(

Siêu thị Giảng võ có nhiều loại máy không bác? Nó nằm cụ thể ở đoạn nào vậy?

Bác thích dùng widescreen thì chơi dòng Z ấy, Z61T, cấu hình cũng khủng.

Đâu cũng là cách nhìn nhận và nhận xét của mỗi người,. tuy nhiên T60 đã khắc phục đc lỗi hay hỏng chip VGA so với các dòng máy T4* trước.
Ở dòng máy nào mà chẳng hỏng mainboard tuy nhiên ở T60 thì chưa thấy.

“Siêu thị máy tính tự chọn này vừa được Công ty cổ phần Đăng Khoa khai trương tại số 29 Ngọc Khánh, trong khu Trung tâm thương mại VKO (Triển lãm Giảng Võ Hà Nội), vào chiều 15/12.” - Theo vnexpress.net

pác xem thêm trong link này nhé :slight_smile:

Hahaha, 1 pa làm cùng cty xài con T43 thấy con T60 tui xài, hắn củng đang ngứa ngáy muốn đổi máy ấy.
thiết kế T60 và T43 chất liệu võ cũng y chang nhau thôi.T60 nhìn đơn giãn và sắc são hơn T43 1 chút.tui đã từng xách con T60 vào cty để cạnh con T43 cũa cha nụi kia để so sánh đó hihi:D

IBM nổi tiếng với thiết kế kém hấp dẫn, màn hình ko gương và không wide chi hết. Tự dưng bây giờ vào tay Lenovo nó làm màn hình wide cho IBM, cảm giác nó cứ banana, mất đi bản sắc riêng của IBM thế nào ấy.

Thiết kế của T60 khác hẳn so với T4* về kết cấu kĩ thuật, có khoản cách rỏ rệt giữa main và vỏ máy, ốc đc bắt chắn chắn giữ chặt main tránh đc hiện tượng hở chip VGA như các model đàn anh !

Có thể Lenovo muốn mở rộng thị trường sang giới đồ họa khi chuyển sang màn hình wide !

Tuy nhiên, dòng T chỉ có 15’’ wide, 14’’ chưa có. Em khoái dòng T vì nghe các fans của IBM/Lenovo nói là chất lượng tốt nhất.:stuck_out_tongue: