sau khi download không xem được đủ dung lượng

chào các anh chị , tình hình là em hay thường dùng máy down phim bằng idm về máy để xem , dạo gần đây không biết vì lý do gì mà sau khi em down mở lên toàn bộ phim thì khoảng 2h mà chỉ xem dc đến 1h45 hoặc ít hơn.

Nếu xem đến hết file mà trình player vẫn chạy hết thì chứng tỏ file đó ko bị gì cả!
Cũng có thể ở phần subscribe người upload để dài là do họ nhầm hoặc chính họ cắt bớt phần intro/ outro, quảng cáo, trailer… của file đó

vấn đề là trình player vận chạy nhưng phim thì đứng hình ko biết là do mày mình hay sao nữa

kiểm tra xem dạo gần đây máy bạn có biểu hiện gì lạ ngoài cái đó nữa ko

có thể do virus ko nhỉ

Có thể trong quá trình down bị lỗi hư file chăng

Sent from my Nexus 4 using Tapatalk 2

Quét virut + cài lại klite code thử xem thế nào

Có thể file film khi ghép lại bị lỗi

Thường vấn đề như mô tả đều so file/ do lỗi phát sinh trong quá trình download (kết nối mạng)

em đã tìm ra rồi , do file đó lỗi cám ơn anh chị , nhưng giờ lại bị cái khác tự nhiên trong folde của em có mấy file copy to shourtcut xóa rồi mà nó lại có lại rầu ghê ko biết là bị gì nữa

máy em có cài cái bkav mà sao lại nhiệm đc mà nó không báo nhỉ , em quét mà nó vẫn còn

virus loại này thường là lây lan qua usb đó bạn , nếu bạn có dùng usb thì nên cẩn thận , format hoặc dùng soft quét , còn bkav thì mình nghĩ bạn nên đổi vì gần đây chất lượng đã ko còn như trước

trình anti virua bkav diệt ko hiệu quả lắm,bạn có thể thử phần mềm diệt virus kaspersky xem thế nào

Khả năng là chương trình chơi video của bạn bị lỗi.