Sao em lại bi mat loa khi thoại WF 2.1 up

Chào các bác. Các bác cho em hỏi, em up con IP 2G của em từ 1.1.1 lên 2.1 bằng Quickpwn2.1, khi chưa add source HHVN vào cydia thì nghe rõ, bây giờ add sourrce đó vào để cài mấy phần mềm ứng dụng thì nghe DT loa rè rè, sau đó bây giờ mất loa luôn. Có phải IP bị lỗi không, hay tại soft, có cách nào fix lỗi này không. Bây giờ toàn em nói đầu kia nghe, em thì chẳng nghe đwowcj gì. Cứu em vụ này với các pác ơi. Em thank’s a lot.^#(^:)]

Ý bạn là loa thoại khi nói chuyện nghe bị rè và tịt luôn à ?

Mình upgraded cũng khá nhiều con iPhones lên fw 2.1 rồi nhưng chưa thấy tình trạng như bạn nói bao h, bạn cứ thử restore lại nó xem sao.

Chứ còn source của HHVN trên Cydia thì ko có vấn đề j`, và cũng ko phải là nguyên nhân làm cho máy của bạn bị tình trạng như thế.

Cắm tai nghe vào có dùng được không??
Bây giờ bạn thử theo cách này nhé:
Cắm tai nghe vào điện thoại, thực hiện 1 cuộc gọi đến 1 số bất kỳ. Khi ( nếu) nghe thấy đổ chuông, bạn rút tai nghe ra.
Chúc vui Bro

Thank’s các Bro nhiều nha, hóa ra IP của em bi sock, loa bi lỏng lẻo thế nào ấy, em đem ra cửa hàng thay cái rẹt, mất có 250k lại ngon lành kêu phe phé. Bác nào bị giống em cứ thử đi biết ngay.