Phim Trên IONE

Hôm bữa có bác nào quảng cáo bán phim có trên ione mà tôi quên mất rồi. Bác nào nhớ chỉ giúp vì cần một số phim cho đủ bộ đó mà.

trang này giống giống ione, nhưng film ít thôi không nhiều như ione, chắc là mới tạo xong nên chưa có nhiều film: http://www.tera-movie.com/

Nhưng xem đc không bác, em nhảy vào đòi xem phim nhưng nó ko cho, cứ đẩy ra, tức.
Nam mô a di đà phật cho iONE.net sống lại, mô phật.

Chết toàn diện rồi bác ạ. Em cũgn nhớ nó lắm :smiley: cái thằng này cũng nguồn từ đó ra thôi, chất lượng kém lắm, xem phim cứ như xemphim quay lén. :smiley:

Trang mới xem giật lắm ạ, chứ không được như ione đâu!

Thanks bác nhé. Hehe, các bác đừng bình luận chê bai bản quyền bản quẹo nữa nhé. :frowning:
Để yên cho tụi em xem. Nó hơi chậm nhưng dù sao có còn hơn không.

E có cái server toàn phim HK hic, ở nhà Megahome trả theo dung lượng chẳng dám down, bác nào có thể down em ném link rồi hôm nào em mang HDD đến copy vậy

Đâu, đâu…

Em nữa em nữa, trời mạng nhà em nhanh mà chả có gì down :(, anh bad cho thằng em xin với :frowning:

Bad ơi, ném link đi, anh down nhiệt tình luôn. he he dạo này thi thoảng được rủ đi xem rạp chán chả thích đi, thích ở nhà gác chân lên bàn xem đã hơn. :smiley:

Mà đức gà về VN lâu rồi mà chưa trình làng hôm nào cái, sắp đến tháng 8 rồi còn gì.

Bác share link cho em với, cái đường Viettel 1T/tháng của em suốt ngày chỉ down nhạc, lướt web chán chít. Các bác cho e đường link em down xong sẽ kêu các bác đến mà chép về nhé. Email của em: pminhtan@yahoo.com

Hehe, không đi rạp thì cho mượn vé cái nào!

:stuck_out_tongue:

Mà hình như chú Lão tặc chôm “bản quyền” chữ ký của tớ thì phải!

hè hè anh Hải già ơi, cũng là bắt chước anh tí chút thôi, nhưng anh thấy đấy em chỉ tham gia chuyện ngoài lề thật đấy, các việc khác có các lão tiên chỉ đức cao vọng trọng làm cả rồi. Mình làm mõ. :smiley:

Hôm bữa tội nhớ có bác nào quảng cáo bán phim trên ione.net hình như 10K/phim nhưng bây giờ tìm không ra. Bác nào có báo cho mình với ngcaotri@google.com thanks

Vấn đề chính thì tìm chẳng ra. Bác nào còn nhớ vụ này thì chỉ giùm ae với!
Em cũng muốn lụm 1 ít về xem cho qua đợt nghỉ này với!

Dạo này ephim.com chạy nhanh lắm, em coi từ đầu tới cuối phim mà không giật phát nào cả. Nhưng bực mình là phim trên ephim lúc có tiếng Việt lúc không.
Em đang kiếm bộ phim “Tam quốc diễn nghĩa” , có bác nào có không share cho em với, hồi trước em không coi hết được, thiếc quá

Trời, có trang phim ấy à. Bác Bad cho em xin đi. Sẵn sàng đúc đĩa DVD/CD miễn phí lại cho các bác gọi là cảm ơn mà.

Mà cái trang phimanh.net nó làm gì ấy nhỉ? Em chẳng biết được nữa