Phần mềm tự động trả lời cho từng nhóm hoặc cá nhân.

Các bác nhà ta có ai biết về phần mềm tự động trả lời sau vài hồi chuông khi có một nhóm hoặc cá nhân nào đó gọi tới không? Em search trong diễn đàn không thấy có. Ở đây ý em là trả lời tự động cho kẻ nào khủng bố em ấy mà, ví dụ như trả lời là: “thuê bao quý khách vừa gọi có thể ngoài vùng phủ sóng hoặc tắt máy”. Em thấy trên Symbian có phần mềm tương tự thế này, thật ra em cũng đã dùng mấy soft chặn cuộc gọi nhưng mà nó vẫn khủng bố vì thế làm quả này cho nó bị mất tí tiền chơi cho chết cái tội cứ đi trêu người khác. :slight_smile: :smiley: Bác nào biết chỉ giúp em phát nha. Cảm ơn nhìu.

Ủa hổng có bác nào biết để giúp em vụ này sao? Chúa ơi! Em không phải Spam đâu các bác Mod nhé!

Mình cũng đang rất cần phần mềm này, bác nào biết chỉ giùm cho chúng em với.

Có bác nào đó chỉ em cách auto answer bằng cách vô phone → extra → auto pickup …after rings … gì gì đó nhưng chỉ áp dụng cho mấy thằng T-mobile hay O2 … Em xài 6365 mà mò hoài không thấy phần extra đó.
Em cụng đang rất cần phần mềm nào mà auto answer cho 1 nhóm hay 1 số người nào đó. Ai biết chỉ giúp chúng em.Thanks.