phần mềm push mail giống berrymail.

ngoài gmail ra thì phần mềm có phần mềm nào giống berrymail kô nhẩy.
từ ngày berrymail kô dùng được, BB chán hẳn

ShangMail đi, dùng đỡ cũng tạm được, đang đắn đo dùng gói BIS của VT hay không đây. Không có công nghệ Push thì hơi phí 70% công năng.

Shangmail dùng tốt kô bạn, mình thấy mọi người bảo nó kô bằng berrymail nên chưa cài.
BIS của VT thì đắt quá, giá mà nó giảm giá còn 1 nửa thì cũng cố gắng … :smiley:

Nếu bạn dùng bản tiếng China thì khá tốt, có điều cứ 30 ngày bạn phải đăng ký lại account mới, nó hơn BerryMail là add được account mail vào để nhận và gửi mail trực tiếp từ account của bạn chứ không phải forward mail.

Kiểu thế này thì hơi khó nhỉ.mấy ai biết tiếng Trung đâu

Dùng GG Chrome ấy, nó có tính năng dịch luôn ra tiếng Anh!

Dùng Shangmail chán lắm, tốn pin là 1 , không push nhanh là 2 và thi thoảng mất mail là 3 :frowning: Từ ngày berry mail ra đi đúng là BB chán hẳn.

Cũng như bạn gì nói ở trên, khéo phải mua BIS VT hay là mua I phone vậy. I phone push được, Nokia cũng push được.

thảm nào bữa trước em cố gắng set BerryMail mà ko đư

Kiểu này oải quá. Không có cái push mail thì thấy cái BB giảm hẳn giá trị, chả khác gì cái điện thoại thường.

Trước dùng cái shangmail thấy cũng được nhưng giờ chán.

Nhưng tôi thấy cái gmail dùng cũng ổn định. Mỗi tội đang dùng 8900 không có 3G mà mạng GPRS của Vina lởm khởm quá thành ra giờ chả dùng được gì cả

Cám ơn bác nhiều …

Berrymail vẫn ngon lành, đã trở lại lâu rùi mà.

Berrymail lại dùng bình thường rồi mà các bác, sao không thấy anh em nào update cả, đều thấy spam cho đủ thành tích 50 bài không à:D

berrymall bằng 8100 em thấy cũng chậm lắm!..

Berrymail em thấy vẫn còn hay mà các bác