O2 MiniS support thẻ bao nhiêu Gb ạ ?

Uni up lên WM6 thì chạy SDHC ( có bác bảo 16Gb vẫn chạy phe phé - em chưa kiểm chứng ) . Vậy Wỉzad nhà em up lên WM6.1 có chạy được mini SDHC không các bác nhỉ ? Liệu em nó support tối đa bao nhiêu ạ ? Bác nào rành giải minh em với ạ
Thanks

MiniSD thì hiện tại thẻ tối đa chỉ 2Gb thôi, MiniSDHC thì 4Gb
Bác muốn xài 16Gb thì bác mua MicroSDHC 16Gb rồi mua adapter chuyển từ Micro Sang Mini là xong

Cảm ơn thầy Tài . 16G thì thích rồi nhưng liệu nó có support không đó thầy ?

Nếu hỗ trợ SDHC thì còn có thể chạy cả 32G nữa kia:P! Tốt nhất bác ra tiệm bán thẻ, nhét vô thử xem! :smiley: vừa cái nào và máy nhận thì mua luôn. Nếu ko nhận thì vừa thử được và vừa có lí do chính đáng!

hí hí … Vấn đề ở chỗ đó . Em không biết nó có support không thì mới hỏi chứ . Mà cứ như bác bảo hwr cái chạy ra hàng thì làm gì còn 4rum , làm gì cod đời sống ol nữa bác . Dù sao cũng cảm ơn bác

đọc chỗ này nản quá
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=404790

ở nhưng mà hình như ở đây nó le lói hi vọng …BÁc nào dịch hộ em với trình Eng còi quá

For the Wizard (a.k.a. i-mate K-Jam, T-Mobile MDA Vario, Qtek 9100, MDA Vario, XDA mini S, SPV M3000, VPA Compact II, Dopod 838), I’ve tested XDA-Devs forum member character’s AMP (the download URL is in THIS post). It’s a single NBF file. To flash it onto your Wizard, download for example THIS file and, after decompressing it into the same directory as the decompressed nk.nbf, run ROMUpdateUtility.exe. It uses the traditional RUU interface you may already know well enough.

buồn tiếp theo … Down được 1 link , 1 link toi …vậy là không chạy đc mini SDHC rồi . Bác nào có thuốc giúp em với

Mình chưa dùng thẻ lớn quá 2G đối với Touch nên không có ý kiến. Tuy nhiên bạn có thể tìm một bài giới thiệu về Driver cài trên máy để hỗ trợ chạy thẻ dùng lượng cao! (Bài viết do mình post đó)

cảm ơn Mod , em đã cài cái driver đó rồi , dự trữ thêm 1 cái driver down trên xda-dep nữa nhưng hôm nay bận chưa kiếm thẻ để thử . Bữa nào rảnh ra chợ Giời thử xem sao rồi về rì viu cho bà con vui