Nước lau trầy cho Ipod

Hôm nọ em có đăng bài hỏi về vụ Ipod vị xước mặt thì làm thế nào cho mất, hôm đó có 1 bác trả lời là có 1 loại nước rửa gì đó làm mất vết xước, tuy nhiên em chưa kịp ghi lại thì dữ liệu HHVN đã ra đi, tiếc quá… bác nào còn nhớ link cho em xin với… cảm ơn các bác lắm lắm với lại các bác cho em xin luôn vừng của bản Anapod explore với, em cài bản 8.9.5 vào toàn báo lỗi hết hạn không cho cài… chẳng nhẽ cái này phát hiện được thời gian ra mắt các bản sao các bác? Giờ em cài bản mới nhát vào thì không có chìa, bác nào có chìa Share cho em với, thanks các bác :smiley:

Cái này thì em còn chưa kịp đọc nha… Nếu có nước đó, hoặc chỗ nào bán, các bác cho em cái địa chỉ nhá.
Thankss

cái vụ trầy ipod chắc là cái này :
www.applesaucepolish.com

đó là dung dịch có tên là brasso ! chuyên dùng để đánh bóng đồ sắt ! 1 người đã thử nghiệm và thông báo kết quả tốt :)) search 1 cái ra ngay ! nhưng chỗ nào bán thì em chịu

Ai dà, bi h em mới biết vụ này. Con nano của em xước kinh dị cực, nhìn bẩn cả cái máy ra. Bác nào tìm được chỗ mua chỉ cho anh em với nhé. Thanx trước. :slight_smile:

Nghe noí nhiều mà chưa mục sở thị phát nào nên vẫn ko biết ra sao
Bác nào có ới em phát em thử cái Ipod 40g của em xem sao
Ủa nhưng mà Braso chuyên đánh bóng đồ sắt,
Thế mà Ipod cần đánh bóng mặt nhựa xước tùm lum cơ mà, chứ mặt sắt đằng sau thì em chả cần, xước nhiều chứ xước nữa cái mặt sắt em cũng mựac

Thấy các bác nói về dung dịch có tên là brasso để tắm rửa cho em ipod mà không đánh bóng được mặt trước thì chán thật.Đánh bóng mặt sau có sợ bị bay mất chữ và số seria của ipod không :confused:
Bác nào có thì hú em với nhé :smiley:

ơ hay thì trên trang web trên có giới thiệu đánh hết xước cho mặt iPod mà các bác, chứ mặt sau các bác hỏi mấy chỗ đánh bóng 8800 là đánh được ngay… bác nào biết chỗ đâu bán hay cửa hàng nào nhập về quả này lãi to đấy chứ các bác nhể :smiley:

á có đánh vỏ cho máy 8800 hả bác, chỉ giúp em với, còn vụ cá si đánh hết vết sước thì có vẻ ko ổn đâu bác, em dùng thử rồi, sước thì vẫn sước, đánh lên thì nhìn bóng, sáng ra và ko làm sước màn(khi lau bình thường màn ipod vẫn xước) nhưng vết sước nhìn ngòai ánh sáng vẫn là vết sước …

nước rửa xước khá mắc đấy, tính ra tiền Vn tầm 400k

đây đủ cả thông tin giá cả hình ảnh các bác click vào mà tham khảo
http://cgi.ebay.co.uk/Scratch-Remover-for-IPODs-Nano-Photo-Mini-20GB-etc_W0QQitemZ5880524078QQcategoryZ48680QQrdZ1QQcmdZViewItem

đây đủ cả thông tin giá cả hình ảnh các bác click vào mà tham khảo
http://cgi.ebay.co.uk/Scratch-Remover-for-IPODs-Nano-Photo-Mini-20GB-etc_W0QQitemZ5880524078QQcategoryZ48680QQrdZ1QQcmdZViewItem

ở VN chỉ bán nước rửa chứ ko phải nước tẩy xước :frowning: Em đi hỏi mãi ko có cái apple sauce này :frowning: