Not Download!!!

Tại sao tôi copy file từ link FTP của HHVN lại có lỗi này???
Hôm trước vẫn có thể dùng bt. Cách khắc phục???
Thanks!

Hình như bây giờ phải upload trước rồi mới download được? :frowning:

oái! thế thì chít chít. Xem nào, ngồi vắt óc xem có gì chia xẻ cho anh em không nào :smiley:

Bác viết khó hiểu quá mà dạo này diễn đàn chưa ổn định nên khi click xem ảnh thì lại không được (giống như nhiều bác click download file trên diễn đàn bị báo lá không có quyền truy cập vậy). Cho nên cuối cùng cũng không hiểu bác bị lỗi gì. Bác thử Attachments đi để mọi người đều có thể xem được!

Bác thử connect vào ftp server của handheldvn thì biết, bây giờ muốn download phải upload trước đó.

ơ mới có vụ này à ? em vẫn down bình thường mà

em up um sùm mà có down đc đâu… Mới up bộ theme vga đó.

[FONT=Tahoma]Em cũng chẳng download được, nếu có thay đổi là phải up trước rồi mới down thì tại sao Admin không thông báo nhỉ[/FONT]

Còn em thì chưa lần nào vào được FTP của HHVN bực quá đi mất… hic hic dùng đủ các chương trình FTP mà vẫn bó tay… có khi nào nó lock IP của China kô các bác???

Tôi thì vào đc rồi Hùng ơi nhưng ko thể DL về đc, có phải upload lên rồi mới đc DL ko hả các anh??? Hùng dùng FlashFXP thử xem sao, tồi dùng cái này đấy…

Hôm nay download lại được bình thường rồi :slight_smile:

Thì em vẫn dùng cái FlashFXP mà… nghe bác Huan bảo sáng nay sửa lỗi rồi nhưng em vẫn không thể vào được… buồn…:frowning:

Hix, hồi sáng tôi dùng FlashFXP vào vẫn được (bản dùng thử). Sau khi cờ rách xong thì cứ list dictionary thì ko được rồi Lost Connect. Đau!