Nhờ cao thủ tư vấn gấp !

Sau thời gian dài tích luỹ e gom đc tầm 1000$ . trong đầu e từ khi thấy e tissot visodate ra đời là lúc nào cũng mơ đến e nó . nhưng vì băn khoăn 1 chút về nguồn gốc , ý e là sợ mua phải hàng fake . e nhờ các cao thủ chỉ giáo giúp em với . tiện đây e xin hỏi thêm 1 chút về vài hãng nữa . Vì e đi tham khảo ở vincom thì thấy nhiều hãng nổi tiếng như citizen , orien, romanson , police … e tưởng mấy hãng này đồng hồ đắt lắm mà sao e xem giá toàn có hơn 2t /cái liệu đây có phải hàng fake ko ạ . bác nào dùng Tissot visodate rồi thì tư vấn giúp e với . e cám ơn các bác trước .

seiko kinetic đi bác. rẻ và bền,

1000$ bác xem thêm đồng hồ của Hamilton, kiểu dáng trẻ đẹp, hãng của Mỹ, cũng có 1 vài model được gắn mác Swiss Made

Thế cuối cùng là bác muốn hỏi về cái gì để anh em còn giải đáp .

spammer chăng ?

E ko spam làm gì cả . Đúng là e co người nhà bên Đức thật . E nhìn e stowa quá đẹp e chỉ muốn hỏi xem ở vn có ko thôi . Còn e đã mua e tissot visodate rồi . Tối nay e sẽ post ảnh khoe ạ .

[ATTACH]409273.vB[/ATTACH][ATTACH]409273.vB[/ATTACH][ATTACH]409273.vB[/ATTACH]
em show .!!!

[ATTACH]409274.vB[/ATTACH][ATTACH]409275.vB[/ATTACH][ATTACH]409276.vB[/ATTACH]
showwwwwwwww!

:smiley: đẹp lắm, chúc mừng bác, sang trọng và lịch lãm.
Orient, Citizen giá có dao động tầm 2 củ/1 em nhưng ko phải hàng fake, có phân phối ở VN rồi bác ợ, và 2 thương hiệu này cũng rất ổn, cá nhân em hiện đang dùng 1 em Orient Star, tuyệt vời là ý kiến của em :smiley: đẹp như hồ Hoàn Kiếm :smiley:
Cheer !!!

đẹp bác ạ, nhìn chữ Automatic với Swiss Made mà thòm thèm quá :)) chúc mừng bác có đồng hồ đẹp!!!

Thanks các bác động viên ! Tay e hơi nhỏ nên đeo thú thực ko đẹp lắm . Nhưng vì kết d này qá nên cứ mua thôi a .
Bác nokia 8310 ơi bác biết mua hãng stowa ở hn chỗ nào ko ạ ?

bác lật đít của nó lên cho mọi người chiêm ngưỡng đi :smiley:

Bác chủ dùng một thời gian rồi feedback cho anh em biết độ chính xác em Tissot của bác nhé. Chờ tin bác đấy!

Em này của bác trông đẹp quá còn gì bác, đơn giản lịch sự . Chúc mừng bác ! trước em cứ tưởng bác đòn anh em, ở topic này thì bảo mua rồi topic khác thì nhờ tư vấn nên em hỏi vậy, có gì không phải bác bỏ qua nhé :slight_smile: .
Hàng Đức ở VN có vẻ hiếm bác ạ, theo em biết thì chưa có nơi nào bán đâu, chỉ có vài thành viên của HH là tự đặt về thôi.
Bác Softcore chuyên gia Sinn, redhat cũng có 1 em chronograph steinhart và seven có 1 em nomos , em này trông khá bảnh bao ,lùng mãi mới ra đây . Bác pm cho mấy bác ý hỏi rõ hơn nhé ! em không ở VN nên không giúp gì được bác .

Chiều em đi làm về em chụp rồi e up lên nhé!

Cám ơn bác nokia ! E nomos này cũng là hàng đức hả bác , nhìn nó cứ la lá con stowa ấy nhỉ ? Đẹp quá

Xin hỏi tissot visodate của bác giá bao nhiêu? Đang phân vân giữa em này và tissot le locle.

E mua 16t ạ . Mua ở big c thăng long .

Thú thực từ hom mua đến giờ e so giờ với giờ ở cái iphone thì chưa lêch tí nào còn đo giờ với công cụ khác thì e chưa thử . Nói chung từ hôm mua đến giờ e vẫn đang phê và rất hài lòng với e nó .

Ặc, đang định hỏi chủ topic vài ques về con tissot này nhưng sao lại bị banned vậy mấy mod.

Bác hỏi gì hả bác ? E vừa đc thả tự do rồi ạ :smiley: …!
Đây là mặt sau của em nó mời bác tham khảo .
[ATTACH]409529.vB[/ATTACH][ATTACH]409530.vB[/ATTACH]

Mình vừa nhận mua con này cho 1 bác bên VOZ: http://www.amazon.com/gp/product/B0049AOD0K/ref=oh_o00_s00_i00_details
Giá về VN chỉ 12tr4 thôi.
Mua hàng Mỹ được cái giá rẻ nhưng chịu khó chờ chút hihihi ^^