Nhờ các cao thủ cho ý kiến về em President này

Em này mình mua tại cửa hàng của hãng Poljot tại Moscow, máy quartz.
Ơ VN thấy có 1 số Bác bán loại này nhưng ko biết độ tin cậy thế nào?
Đang định tìm thêm 1 em Automatic mà khó khăn quá, thật giả lẫn lộn.

[ATTACH=full]454373[/ATTACH] [ATTACH=full]454375[/ATTACH] [ATTACH=full]454377[/ATTACH] [ATTACH=full]454378[/ATTACH]

Đẹp quá, tiếc là mình chẳng biết j để tư vấn :slight_smile:

đẹp nhỉ, quy ra VNĐ là bao nhiêu hả bác?

Có cái phiếu thanh toán chắc là 4074 rup tương đương tầm 2.4tr VNĐ :slight_smile:

Đẹp thiệt :))

Theo mình được biết, hiện tại chỉ còn 3 nhà sản xuất lớn của Nga (Poljot International, Volmax và Vostok Europe) là vẫn còn giữ được đúng chất của một chiếc đồng hồ Xô Viết.

Sau khi liên bang Xô Viết tan rã, nền công nghiệp đồng hồ suy sụp, hàng loạt nhà máy lớn tan rã, một số nhà máy nội địa muốn duy trì sản xuất và vì thiếu linh kiện nên họ quay sang nhập các linh kiện từ Nhật, Trung Quốc, Thụy Sỹ.

Đơn cử như Buran là một thương hiệu đồng hồ nga nhập máy Thụy Sỹ và có giá thành cũng khá đắt, tất nhiên về chất lượng thì nhỉnh hơn so với các thương hiệu khác của Nga nhập máy Nhật hay Trung quốc có giá thành rẻ hơn.

Nếu bác chủ muốn sỡ hữu một chiếc đồng hồ đúng chất Nga thì có thể giam khảo mua từ 3 nhà sản xuất mình đã nêu trên.

P/S: à hiện tại Poljot automatic mình sắp nhập về vài chiếc dòng clasic đúng từ của hàng Poljot internation đặt tại Đức. Các em này đều được lắp ráp hoàn toàn thủ công đấy.

Khi nào có hàng về bác up ảnh thực tế lên cho anh em xem nhé, thế nào cũng có bác quan tâm :slight_smile: