Nhờ các bác Đà Nẵng tìm giúp khách sạn

Xin chào anh chị em HHVN Đà Nẵng

Em có 1 nhóm khoảng 10 nhân viên văn phòng đi chơi Đà Nẵng 11/4 đến 14/4 này.
Nhờ anh chị em chỉ giúp em khách sạn giá tầm: 300k/phòng hai người.

Nếu có thể cho em xin tên, địa chỉ và số điện thoại để em tiện đặt phòng nhé.

Cảm ơn anh chị em ạ!

Em gọi số tel này: 0913443358-Mr Thành. Anh này chuyên làm Tour book được giá tốt lắm, có muốn hỏi thêm du lịch ăn chơi này kia nhờ Thành luôn. Em nên alô cho Thành trước (nhớ nói anh Vững giới thiệu). Chúc vui vẻ ở DN nhé.

Em cảm ơn anh Vững nhiều thiệt nhiều nhe :slight_smile:

Trước cũng nhờ anh Vững giới thiệu a Thành, thuê KS trong tp ở hơi bị ổn. Giá ko nhớ lắm nhưng cũng cực hợp lý.
Nhớ ĐN quá :slight_smile:

đến đà nẽng nhớ alo hú em nhé chị :smiley:

khách sạn đà nẵng có mà đầy

khi xưa nhớ anh Bad ở bên quận 3 thì phải :smiley:

bữa nay khách sạn nó cũng mọc lên như nấm á :smiley:

Tầm bậy.Hôm bữa anh Bad ở trên Hòa Sơn-Hòa Khánh ấy(chắc là để tiết kiệm chi phí đấy mà) =))
@giangluat:với giá 300k/phòng thì khá nhiều khách sạn ở trung tâm thành phố đó bác.Cứ đến ngã năm trung tâm,KS nhiều vô kể =D>

@Anh Neo+ Anh Whisky: Cái này em hỏi giúp người bạn, chưa có dịp hội ngộ anh em HHVN ĐN rồi, hẹn lần sau vậy. Cảm ơn các anh đã nhiệt tình chỉ dẫn

@Anh Vững: Bạn em đã liên lạc với anh Thành và có giá tour + khách sạn không thể tốt hơn :D. Một lần nữa cảm ơn anh nhe anh!

Mới Đà Nẵng về ở khách sạn = 1 phòng 2 gường (1 giường =ngang 1m2 x 1m6 :D) + nước nóng + Tủ lạnh +Máy lạnh + Ti Vi :D. Mở cửa phòng thấy Biển , đi bộ 2 phút 15 giây :D. Giá dưới 200k/1 ngày

@Giang: Lưu ý tuyệt đối đừng để Neompx + Chicvn + Whisky + Cu Win dẫn tới và giới thiệu Hotel vì coi chừng “Trời đêm đầy sao nhưng gió mưa thất thường” :smiley:

Mối này để dành G sẽ để dành dịp sau ra ĐN:D

@vụ hội ngộ ku Neo+Chich+Anh Whisky+Ku Win: >:)

nghe lời sũ là bỏ của à nghe :smiley:

Toi em dồi, chủ quan ko book trước, giờ thấy thiên hạ kêu ĐN “cháy” k/s tầm cuối tháng 3, vừa gọi check 1 loạt k/s ở đường Bạch Đằng trả lời phun (full) hết!

Lại vừa phải gọi làm phiền bạn của bác Vững, đang chờ checking hị hị…:smiley:

Ông ZEST này ẩu quá :D. Về ĐN là quê mình mà không hỏi trước một tiếng. Bí quá tối cho ngủ ké mái hiên nhà mình vậy :smiley:

Moác oác; bữa nào ra đây ông cắt tr…m nha.
Hẹn chị bữa nào có dịp được thì gặp anh em cho dui; ở đà nẵng K/s đầy giá cũng vừa lắm nên cứ yên tâm

Hĩ hĩ … cuối tháng iem mới đi, vưỡn còn mời kịp!=))

Có bác nào nhà rộng, giường thừa cho tá túc cái nhờ, mấy khách sạn vien xông Hàn biu ti phun tuốt dồi!:((

Có phải mấy cái khách sạn ở đường Nguyễn Tất Thành không bác :smiley:
Đường đó ngày trước có cái Hoa Xuân Long nổi tiếng với vụ thầy giáo + học sinh, giờ đổi tên thành Thanh Thảo.

Em ở ĐN cũng khá nhiều, nhưng dạo năm ngoái có vào Đại Long ở Hà Huy Tập (quên số, quên luôn giá tiền, hình như 300k hay 350k gì đó), hài lòng hoàn toàn. Có cả phòng hát cho nhau nghe miễn phí nữa.

Đầy mà anh trai…
Tiêu chí phòng rẻ , nhưng có cần gần cái gì gì đấy nữa ko :smiley:

Gần để xem cái gì chứ…? Biển hay pháo hoa ???
Pháo hoa thì cháy thật rồi…mình vừa đặt 37 phòng đôi cho anh em cơ các Tỉnh về dự hội thảo và xem pháo cách đây 01 tuần…
Xem biển và lang thang về đêm thì nhiều vô số kể… Nhà Cu Neo cũng cho thuê mà…
Người dân Đà Nẵng nhiệt tình đón tiếp anh em gần xa…với phương châm: " Sự hiện diện của anh em là niềm vinh hạnh của chúng tôi"
Trân trọng!!!