nâng cấp cho IBM T22

em đang dùng con IBM T22 mà cần dùng mấy chương trình hơi nặng muốn nâng cấp lên dùng
các bác cho em hỏi T22 có thể nâng cấp MAX là bao nhiêu ạ?và địa chỉ giá cả để em tham khảo ạ!
thanks các bác

T22 max chip 900mhz
ram thì 512MB là ổn rồi
HDD ATA kiểm chú nào đời cao 1 chút thì chạy nhanh hơn khá đầy vì ổ default công nghệ cũ chạy chậm lém

Bán con đó mua con khác là nâng cấp nhanh nhất, máy cấu hình thấp cỡ đó khó mà nâng cấp ngon được.

Đồng ý với bác này. Máy của bác chủ topic mua đồ nâng cấp vừa hiếm vừa max. Kinh tế nhất vẫn là thanh lý xong kiếm cái máy khác! :!!

hichic cơ mà dạo này đói kém quá nên fải dùng cái máy này
mà cấu hình chán quá muốn nâng lên 1 chút dùng tạm
mà em tưởng còn này main giống T23 thì nâng lên được pen III 1,2 chứ ạ!

Có nâng cấp được thì giá bác mua mấy loại chip đấy chắc ko rẻ đâu!Tốt nhất là bán lại cho ai cần máy còi rồi thêm tiền mua con cấu hình cao cho nó lành bác ạ!

vâng tại máy dùng cũng ngon mà cần mấy cái chương trình nặng chút nó ko chạy được
muốn đổi máy chút thoai vì cũng thick dung dòn thinkpad này bền đẹp

Tôi có ý kiến thế này: Bác bán con T22 này cho các em học sinh yêu khoa học hoặc làm từ thiện rồi nâng cấp lên máy có cấu hình cao hơn để có thể xử lý các chương trình nặng của bác.
Thật ra máy bây giờ rất rẻ, tầm khoảng 6tr là có được 1 con centrino, có wifi, hdd 60gb…tha hồ mà tận dụng khám phá thế giới net trong các quán cafe…