Không set được tai nghe BT cho O2s

E đang dùng e O2s. Mới được thằng e cho cái tai nghe LG HBM - 710 e quét được sóng của nó rồi. Trong danh sách Device đã có tên tai nghe nhưng khi nghe nhạc hoặc có cuộc gọi thì ko thấy tự động chuyển sang tai nghe. Khi e click chuột phải vào tên thiết bị đó thì nó hiện ra menu tắt có 4 mục sau

• Edit
  • Delete
  • Set as Hand - free
  • Set as Wireless Stereo
    Hai mục đầu thì chọn được nhưng 2 mục cuối thì nó mờ đi không chọn được. E nghĩ chắc phải làm thế nào để chọn được 2 mục cuối thì mới dùng được
    Cái tai nghe này e đã thử với con BlackBerry 8800 thì dùng ngon, nó tự động hoàn toàn.
    Có bác nào dùng rồi thì hướng dẫn e với nha
    Cám on các bác nhiều

Em nhớ không nhầm thì bác phải cài Pocket Tunes mới nghe nhạc bằng tai nghe BT được còn WMP không nghe qua BT được thì phải, vì em nghỉ chơi PPC lâu òi :D. Bác thử xem nhé

Nếu nghe nhạc thì máy bluetooth phải hổ trợ A2DP. Con O2s không có chức năng này. Đứa bạn mình cũng có con O2s như của bác, sau khi nó cài WM6 xong thì bluetooth vẫn hiện bình thường như nó không connect hay nghe gì được với tai nghe bluetooth. Không biết có phải do rom

cho mình hỏi :
Màn hình cảm ứng của dòng PPC O2 này rất đắt tiền,các bạn cầm máy test thử xem,cảm ứng có nhạy không? thậm chí yêu cầu người bán Hard Reset máy lại để kiểm tra sự khởi động lại của máy có trở ngại gì không?(thường MH có vấn đề đólà vào chế độ căng MH không thành công => máy không vào được WINdows

Mình vừa mua o2 iis đã cài wm6 (rất ngại cài lại–không có thời gian tìm hiểu)nên khi làm theo cách trên thì mất wm6 không vì trong máy vẫn chưa lưu trữ gì.
Nếu máy không vào được WINdows thì như vậy phải sửa cái gì (phải thay màn hình ?)–>tốn xiền không bác.

Cho em hỏi tiếp =D>

Bộ nhớ trong
224 MB
Thẻ nhớ ngoài
SD, SDIO, MMC

• 128MB SDRAM
  • 96MB ROM
  • Intel Xscale PXA263 - 400MHz processor
    nhưng khi vào device ifnormation thì nó hiện thế này :
    ram size : 128 mb (=128MB SDRAM)
    storage size : 42.92 mb (Bộ nhớ trong 224 MB )>>>>mất đâu mấy hơn trăm mb???
    thế còn cái 96MB ROM nó kiểm tra ở đâu ?

Mong các bạn giúp đỡ.