Không cài được theme cho vista??

Bác nào cài theme cho vista được chỉ giáo (ko sài soft).Khi em dùng lệnh taka ownship cho 3 file uxtheme.dll OR themeui.dll OR shsvcs.dll bằng dòng lệnh **takeown /f c:\windows\system32\uxtheme.dll **thì nó báo lỗi không susscess như trong hướng dẫn của mấy bác .bác nào có cách giải quyết chỉ em em mới download mấy theme đẹp quá mà không cài vào win được. tiện thể em muốn xài thử windows 7 ,cài song song với bản vista được không cho em mấy cái hướng dẫn nếu được

Nó báo lỗi này :The current logged on user does not have ownership privileges on the file (or folder) "c:.…dll"bác nào chỉ em huhu

Bác dùng bản nào? thường hay SP1 hay SP2
bạn chạy patch đính kèm đây theo phiên bản của mình.Chạy file patch.cmd khi chạy thấy copy 3 file ok => restar là dc còn nếu kô dc thì vào system32 tìm file có tên giống trong thư mục patch (themeui.dll uxtheme.dll shsvcs.dll) có thêm đuôi mở rộng .old hoặc .bak xoá đi rồi chạy patch lại là dc.

Mình thích dùng theme
Aero Diamond Final - Vista Theme

Windows Product Red theme]([AskVG Gallery] Download Free Themes, Skins, Wallpapers for Windows – AskVG)

sao cái patch của bác XLIVE ko có file nào dành cho vista bản thường thế nhỉ, toàn sp1 và sp2 không thôi! Phải làm sao giờ hở bác???