iCloud bị quên mật khẩu??

ip 5s của e bị thằng bạn xỏ lá nhập icloud của nó vào giờ nó quên lun mật khẩu
có dịch vụ nào mở dùm ko vậy mấy bạn
thanks!

xin chia buồn với bạn

iclound có chức năng lấy lại mật khẩu mà pro…thử lại xem

nó quên lun mật khẩu email lun mới đau chứ
bó tay hả ta

chưa bật Find my iphone thì xóa bình thường mà bác! chứ nếu bạn bác mà đã bật Find my iphone thì thật sự có vấn đề đó!

thấy trên 5s có dịch vụ này đấy, mà tiền triệu thì phải
Nói chung nếu nhập find my iphone rồi thì mệt :3

thôi quên đi bạn ah. cố gắng xài đừng để lỗi phải restore.
Thật ra bây giờ cũng có nhiều dịch vụ tin cậy trên internet by pass icloud cứng. chi phí 2-4tr. khá là thốn

Chia buồn với bác. Cứ thế mà dùng thôi ạ, e nghĩ là chua ai làm dc cái vụ icloud này đâu ah.

em cũng bị quên mất mật khẩu như vậy. Làm đủ cách rồi mà vẫn không ăn thua. Thôi thì chấp nhận số phận vậy bác ạ :frowning:

Nếu tk của mình có khả năng forgot password mà, còn tk của người khác thì cứ để im dùng thôi.

đang có dịch vụ mở iCloud nhg tỷ lệ 60% thành công, có con làm đc có con ko :frowning:

mật khẩu acc xài gần như thường xuyên mà quên cũng hay ghê, có địa chỉ email thì cứ mail mà lấy lại. Trừ khi hàng k chính chủ thôi.

thằng bạn của bác ấy chơi xỏ lá mà bác

Bẩu bạn bác recover pass gửi về email hay điện thoại thôi. Khả năng lấy lại khó đấy. Mà không có pass Icloud thì làm sao restore được máy :smiley:

những trường hợp thế này thì 90% là hàng chôm. chảng thể đổi được icloud nếu ko có pass nhe.

xỏ lá thì đập vào mặt nó đòi cái máy mới, chứ ở k lên đây mà rên thì 90% là đồ chỉa rồi. Topic thế này đã thấy rất nhiều trên mạng. tk icloud lấy lại dc nếu là chính chủ mà

bác nóng quá nhưng nếu là em chắc em sớm tối gửi mail năn nỉ Apple tới khi nó cảm động mai ra.
topic thấy cũng nhiều rồi. xóa và banned cũng nhiều luôn. nhưng ko giúp được thì chỉ tám cho vui thôi bác ah.

Con này phần nhiều dễ là hàng nhẩy lắm. Chính chủ icloud kiểu gì chả recover được pass. Hix.

cũng hên xui bác chủ chưa nhập icloud cho máy mình đưa người khác vọc thì cũng có.
em làm dịch vụ ở dưới CT thấy, nhiều máy khách ko tin ở dưới này mang vác tận HCM làm xong về dính cái icloud to đùng. mà trước kia đem lại em check đảm bao ko có. xong gọi lên làm ầm ỉ, nó bảo khi gửi lên đã có sẵn nên cứ đi thưa nếu có chứng cứ nó nhập hay tài khoản icloud của nó…thế là xong. bởi vậy nếu mình không giúp được thì nhẹ lời, trên đời có nhiều cái không như mình nghĩ đâu các bác