HP: Cần tìm phần mềm

@Các bác dùng máy Mac ở Hải Phòng:

Bác nào có bộ Photoshop CS 3 cho Mac làm ơn cho em copy với. Net cùi quá down mãi không được.

Thanks

néu có máy treo cả ngày, anh cài bitorren lên

vào đó search có cả nùi anh, em cũng down từ đó
những hơn 40GB, giờ seo mà burn cho anh được, chịu khó đi, em treo máy có 1 tuần là xong à :smiley:

Cám ơn em, anh đã down bằng bit rùi, nhưng down riêng bản Photo CS4 beta thui, cái kia nhiều quá.

À mà sao trên Mac down bằng bit toàn khg được, chán thế. Anh dùng Bittorren luôn.

bit nó đâu có support cho mac đâu anh, nó chạy trên nền win mà,

em có cái máy cùi cùi cắm máy cả năm để load soft trên bit xuống, nhiều ko kể hết

anh nên down thêm cái phần còn lại của CS4 đi anh, nó nhiều pluing và mấy cái soft bổ trợ theo hay lắm, làm đảm bảo đúng sành điện luôn

Anh gửi cái ổn cứng lên đây có mà đầy. Hehe. Mà trên mac down từ bit phải có soft anh ạ.

Các bác chỉ cho mình cái link torrent nào load được bộ CS4 (hoặc bộ CS3) nào load được không? :frowning: Sao mình tìm không ra cái link nào chạy được cả, cả tuần rồi search không ra.
Hoặc nếu có file up sẵn ở đâu đó trên net rồi để share được thì tốt quá, cảm ơn mọi người!

có nhiều bác bán cả bộ CS3 master colection có 30k thôi bác ạh, bác mua cho nhanh, chứ 40gb mà mạng cùi thì down cũng mấy ngày có khi chả xong hixhix