Hỏi về WM6 cho o2XDAII-S ????

Em đang xài con o2XDA-S chạy WM 2003SE thật chán quá ,giao diện ko đẹp cho lắm, khi pin hết thì coi như lại mất hết soft trong máy nên muốn up lên con rom mới , ko biết con o2s của em có up lên WM6 được ko các bác , có bác nào up lên thành công thì cho xin cảm nhận như thế nào nhé ???
Thankss rất nhiều về sự góp ý của mọi người :rolleyes:

Chúc bạn có những giấc mơ đẹp

Amen.

úp lên wm5 là ok rôì,tìm lai trên forum có 1 baì thảo luận up wm5 cho blueangel

em thấy con mini-s up lên được WM6 mà ko lẽ XDA-s ko up lên được sao … nhưng dù sao thì cũng chắc chắc lên được WM5 rùi nên hỏi thử xem được ko ấy mà :smiley:

Ít nhất đền giờ phút này bạn ạ. Bạn up lên wm5 dùng vẫn hay hơn 2003se chứ

IIs chỉ có Rom wm5 giao diện 6 thôi bác ơi :smiley:

ai có rom WM5 cho mình xin với và tự up lên có khó ko các bác , mong hướng dẫn 1 chút :smiley:

dùng chức năng tìm kiếm trong forum đi bạn,thử vơí từ naỳ blueangel

thanks nhiều nhiều :smiley:

haaaaaaa,pác này vui tính quá

thanks nhiều vậy thì click thử vào cái cân bên phải nằm giữa cái tròn tròn màu xanh với cái tam giác màu đỏ thử giùm mình nhe:p
máy bác này xipam quá;)

sao em nhấn vào caiacan chỉ thấy thông báo : " You cannot give Reputation to the same post twice. " —> hông làm ăn đựoc gì hết :o

Con MiniS có bộ nhớ lớn nên chứa nổi WM6 còn IIs bộ nhớ nhỏ nên ko thể có ROM WM6 cho nó! Điều này là chắc chắn! :frowning:

ROM cho O2 2s (dòng Blue Angel) có dưới chữ kí mình đóa. Kiếm chi cho mất công.

sao em down theo link này hoài mà ko được :confused:

có thể gửi mình pass để giải nén đc ko?

Bác ơi XDA2 rom còn bé hơn nhiều sao vẫn có WM 5. Vấn đề ko phải ở đó

cũng giống như một câu hỏi quen thuộc :smiley: Tại sao O2i cấu hình như vậy mà kô có WM5 :smiley: