Hỏi về fingerprint

có ai bít cách chạy hệ thống bảo mật fingerprint trên vista kô, giúp mình với, mò hoài kô đc hic hic…thanks trước

Tìm bài của super mót bad, có kèm đường link down phần mềm Finger Print chạy trên Vista trên hầu hết các loại laptop.

Tốt nhất là dùng driver và Soft Finger Print chính hãng hỗ trợ từng dòng máy thì sẽ tốt hơn.

có ai bít cách chạy hệ thống bảo mật fingerprint trên vista kô, giúp mình với, mò hoài kô đc hic hic…thanks trước

Phải biết bạn đang Laptop gì thì mọi người mới dễ giúp bạn. Hỏi không như thế cũng chẳng biết đâu mà lần.

Thông thường các máy hỗ trợ Finger printer đều có win bản quyền và đã hộ trợ soft luôn rồi ! Bác chỉ việc setup lên và dùng thôi nhé ! Lưu ý là chức năng nhận diện vân tay đc điều khiển = soft , nên từ từ nghiên cứu sẽ ngấm thôi mà !Cũng có thể lên trang chủ down các bản update dùng cho thích ! :smiley:

Anh (chị) nào có địa chỉ download đĩa recovery của sony vaio VGN-FE855E (USA) không chỉ cho tôi với? Thanks!

các máy có tính năng “bảo mật vân tay” đều có phần mềm đi kèm và rất tốt. bạn nên sử dụng phần mềm đi kèm này vì tính tương thích cao.

còn với những dòng máy ko có chức năng này thì có cài phần mềm vào máy thì cũng chả biết quẹt ngón tay vào đâu cả. tốt nhất là bạn nên kiểm tra lại dòng máy của bạn xem nó có hỗ trợ ko đã nhé

cậu ra các cửa hàng bán lap lớn mà xin. nếu ở HN thì the220 hoặc Nam Á hoặc licogi cũng đc

ui nếu vaio lên trang chủ www.sony.com vào phần supported rùm em với . Có hết liền à . Ở HN có thể vào nguyên bội hoặc nama cũng đc

Bác phải ghi rõ laptop của bác hiệu gì thì mới biết mà chỉ giúp chứ .

Mình đang dùng máy Lenovo. Đang chạy fingerprint bằng soft tên là Ommipass. Dùng cũng dễ hiểu lắm. Bạn tìm và download về dùng thử nhé.

Mình đang dùng T61 cài cả 2 HDH Vista và XP SP3, thấy cài và sử dụng fingerprint rất dễ(tất nhiên là driver của chính hãng).
Không biết các hãng khác thế nào.

của em là Toshiba Satellite Ạ-S4527 thế có xài đc ko mấy bro

Mấy bác này hỏi hơi kỳ, nếu có chỗ để “quẹt” vân tay thì dc (trừ khi hỏng:))) mà không có thì hổng xài dc, có vậy thôi.

Ừa hẹn bác này hỏi có nội dung y chang mình :)) Mình quẹt hoài mà sao vô win hay vô mấy soft nó kg hỏi gì cà ( dù rằng khi chạy chươngtrình mới nó đều hỏi , quẹt lần đầu để xác nhận bảo mật) Máy mình là DV 6507TX chạy chương trình VeriSoft của Hp luôn.Bác nào có xài chỉ cho mình cách đặt trong seting của nó với=D>

ý em hỏi là setup để nó bảo mật như thế nào đó mờ

Có ai biết cách cài finger cho HP NC 4400 chỉ giùm mình với hoặc cho mình cái link cũng được.