HN/TQ - Đấu giá Macbook pro 15" A1707 i7/16G/256G/Radeonpro450 retina touchbar touchID. Kết thúc 22h ngày 27/9/2023

Em đấu giá Macbook Pro 15inch 2016 A1707, cấu hình Intel i7 2.6, Ram 16G, SSD 256G, Card rời Radeon Pro 450 2G, Màn Retina 16:10 rất đẹp, Touch Bar và Touch ID. Máy hoạt động hoàn hảo không lỗi lầm nhỏ nào, nguyên bản zin hết. Máy đẹp, ít chấm phảy, các góc cạnh máy đẹp, điểm trừ duy nhất là 2 bên tì tay bàn phím hơi bị bạc (trong ảnh thể hiện rất rõ). Đấu giá có : Máy + Sạc zin.
Các cụ xem ảnh chi tiết đính kèm

GKĐ : 8tr
Bước giá : >=50k
GBN : 10tr
Kết thúc 22h ngày 27 tháng 9 năm 2023

• Tuân thủ HHVN
  • Freeship toàn quốc cho GBN, ngoài HN nhận hàng qua GHTK (phí ship laptop sẽ cao các cụ chú ý ạ)

Info của em : Đạt - 0989114554 - Phố Vọng, Hà Nội

Công nhận. Chiếc Mac 7 năm rồi mà vẫn đẹp hen.

Máy đã thay pin chưa bác

Nguồn gốc máy là em được quen cho lại máy, được gần 1 năm nay máy ít dùng chỉ để vào web, lúc được cho là máy nguyên hết chưa thay sửa chữa gì bác ạ

hôm trước mua cho đứa cháu chiếc máy này để học, giá thấp hơn giá này rất nhiều. giá này bác chủ giữ lại dùng là đẹp nhất!

Con này có bị cấm bay không bác?

Vâng, lựa chọn là ở mỗi người mà bác, bác cứ rẻ thấy đâu rẻ hơn thì mua thôi. Cảm ơn bác

Oh, bác com em mới để ý ạ. Theo info này : Cục Hàng không cấm mang một số máy tính Macbook Pro lên máy bay dưới mọi hình thức | Báo Dân trí (dantri.com.vn)
thì máy của em nằm trong dạng cấm mang lên máy bay ạ =))

Máy này 15inch, ram 16 ssd 256 giá vậy là tương đối ok rồi mà nhỉ :slight_smile:

Năm 2019, chỉ cấm dòng pro 2015 15 ind thôi bác ơi, con bạn 2016 cầm lên thỏa mái nhé.

Vâng, trước khi đấu giá em cũng đã search tham khảo, thấy con nào đẹp bán cũng phải 9tr đổ lên chứ chưa thấy con nào bán “thấp hơn rất nhiều” cả.

Dạ, em cảm ơn bác đã cho info, mấy cái thông tin máy bay đúng là em chưa chạm bao giờ nên cũng không rõ. Search báo thế thì chỉ biết thế ạ, nhận luôn cho an tâm, nhỡ mai ai trúng xong bảo em info sai thì cũng ái ngại.

bác nào cần macbook cấu hình này 8tr là rất tốt rồi

Quên mất không đấu giá. E ib nhé