Hiệu ứng Hà Lan, TBN liệu có thắng đậm?

Trận 11h tối nay cũng đáng để xem đấy chứ các bác :)? Torres hôm nay sẽ ghi 2 bàn con Ibra chắc mất điện như thường lệ :). Chắc TBN thắng 2-0

Cháu Torres đang giận dỗi vs Aragones:)) dễ cháu nó hôm nay ức chế mà giã thằng Isaksson lắm.Còn con Ibra em nghĩ vẫn trâu, vãn kĩ thuật và …vẫn tịt khi gặp ông lớn

TBN thắng đạm :D/

Anh Huy lạc quan nhể. Em nghĩ Bò tót lúc nào chả thế, chống bóng bổng cực kém => thế nào chả thủng lưới. Ăn 2-1 thôi

Thích TBN hơn nhưng bị ép lấy Thụy Điển, hòa cho được thôi, chắc thua quá :slight_smile:

Thế thì bắt với mình nhé, mình lấy TĐ cho, bảo Treo650 làm trọng tài, tuần sau mình lên HN một tuần. Thanh toán chầu độ = beer hay cafe gì đó!
Mình thì vẫn quen nghe các nhà bình luận rồi bắt ngược lại mà, nhất lần này có Huy_max1 và Treo650 comment. :smiley:

Lên hú em nhé anh…

Thụy Điển thắng 2-1 thì đúng hơn chứ, cái thói quen ko bỏ được là luôn cổ vũ cho thằng yếu hơn :smiley:

Hòa nhờ…!

Ok, hôm nào lên anh em cafe tý, lâu quá rồi không gặp.
Tỷ số như N. đoán rồi đấy nhé!

Cảm ơn Villa, tí nữa thì thăng đường!

Tây Ban Nha win 2-1 ngược lại với tỷ số của bác Toybox

Bên trên bảo bia bây h lại cafe la sao a Pate? :smiley:

Khi nào lên hú anh em nhậu tí đi :). Nhậu xong, xem Toy múa bụng hay lắm :slight_smile:

Nhưng mà H. có bắt độ đâu. TĐ cũng đen, phá lối chơi TBN chẳng còn gì, chỉ thiếu tập trung lúc chờ còi hết giờ nên thua thôi.
Không cafe thì beer, nhưng ko uống bia con cọp đâu. Sợ cọp cái ở nhà quá rồi, nên giờ cái gì có nhắc đến cọp là sợ hết.:))

TĐ đen quá… nhưng mình lại :smiley:

Đề nghị tổ chức off hội cá độ khi Pa Tê lên Hà Lội. Thống nhất là ko chơi beer Cọp :smiley: còn chơi cái gì cũng được á.

Bác Ba tê thì ăn chứ uống gì…??? Bác lên đi anh em đi off “ngẩu pín” xem bác có ghê ko nhá !!!

eo ơi, gớm quá, gớm quá Yan ạ :stuck_out_tongue:

Hôm qua thăng đường cả 2 trận. Cú nhất là trận (nhà) Thổ

Mình chỉ sợ ăn xong thì cái “pín” của mình nó lại quậy thôi! Lúc đó thì phải làm sao, chẳng nhẽ lại quay về Hải Phòng à!:))
Mình vừa lên đến nơi! Anh em hẹn khi nào off nhỉ, chiều mai đi, Treo650 hay Huy_max1 chọn địa điểm cái nhẩy!

Mai anh Pate còn ở đây kg :). Kg uống cọp thì uống gì, vụ này thì Toy trùm chứ nhỉ. Mai đi được thì hú e nhé