Help me!!!!!! TV LCD in Vietnam

Các bác nào thạo về TV LCD cho em hỏi 1 chút. Em đang định nhập về mấy cái TV LCD SHARP 20" Brand new. Nhưng khốn lỗi nó lại dùng NTSC.

Vậy theo các bác cái này dùng ở VN thế nào? Ngoài TH Cab, thu bằng Anten chảo… Thì có thể dùng ở VN thế nào, có tiện không, có thể xem các kênh địa phương được không?

Đặc biệt thì theo các bác giá ở VN bao nhiêu 1 cái thì bán được. Và liệu có nhiều người mua hay không?

Chẳng ai mua đâu, mình nhập con 20" có 7tr tặng 1 đầu 1 VTC còn ko bán được đây nè. Người có $ đã ko vô HH làm chi

hehe, giá rẻ wá, có khi mai phải qua nhà bác Nhật xem hàng cái, cái tivi đó của hãng gì bác, chỉ chạy được NTSC đúng không?Nếu chỉ chạy được NTSC thì cũng chẳng sao vì em cũng chỉ dùng TH cáp và đầu KTS thôi, cắm AV là đủ rồi, hihi, xem ĐVD nữa.

NTSC chả sao cả, bây giờ nhiiều người dùng cable và số rồi. Nhưng khuyên bác nào làm TV LCD nên nhập loại có tên tuổi về bán, ko tên tuổi thì giá phải cực rẻ thì mới bán được. E đang dùng con LCD TV albtron 21" bắt được cả Pal/DK, có nhiều cổng AV, dùng cực tốt luôn. Ai có nhu cầu mua đặt hàng. Giá 799$

http://www.vietsonic.com/contents.asp?ViewType=Detail&ID=09MonitorLCDAlbatron

Sao em vô web site của bác chả thấy cái LCD TV ở đâu cả, bác PM cho em xin chi tiết của con này được không?