help me hard reset Eten M600+ ko qua được chỗ alige

oái oăm quá bây giớ ko vào được màn hình to day … chọt mãi 5 điểm không được

hè hè…chắc là lệch cảm ứng… bác UpRom lại 1 phát xem có khá hơn ko.
Nếu vẫn vậy thì…bác ra Y5 or bác ZAKKA khám xem. :stuck_out_tongue: Chúc vợ bác mau bình phục.

Em cũng đã từng điên đầu với hard rest M600+ , vì bị lệch cảm ứng .
Anh ráng chọn vô Start/programs/default settings sau đó bấm mấy số khung bên kia vào thử được ko? sử dụng nút bấm là ok rồi khỏi chọt chọt

Sau khi hard set và setup đầy đủ soft xong anh setup soft spb backup … rất tiện lợi và hay … Nếu ko có email em sẽ gửi cho anh

Thân

bây giờ em ko vào được màn hình today chọt thủng màn mà vẫn ko qua được 5 điểm chết tiệt đấy

99% là máy bị lệch cảm ứng rồi

không phải 99% mà là 100% máy bác bị lệch cảm ứng rồi - tôi đọc trên diễn đàn của Eten Users thì thấy có vài chú cũng bị như thế - cách giải quyết là bác kiếm con khác dùng tạm, để con Eten đó vài ngày (ít hơn 1 tuần, khoảng 4 - 5 ngày gì đó) và đừng sạt pin, bác có thể cắm điện thử (sau 1 -2 ngày gì đó). Tớ đọc thấy có thể giải quyết được vài con rồi - hy vọng con của bác nằm trong số thành công

À - bác muốn HReset của Eten 600+ thì nhấn vào cái lỗ reset và cái nút tắt mấy - đè 1 tí (10 giây) - sau đó thả ra cùng 1 lúc, thế là xong

mang đến 20 TQT họ bảo phải thay cả 2 màn hết 2.2 tr (ko còn màn cảm ứng riêng)hichic chết em roài

Thôi thì phải thay vậy bác ơi