Held me cái IP 3G của em

Cho em hỏi mấy câu hỏi sau:

1- tinh hình là mấy hôm nay xài binh thường hôm nay tự nhiên trên màn hình Exit safe mode nhưng vẫn gọi vẫn xài tốt,khi ngủ thì hiện lên cái hinh o vuông giống hình cái mặt cười,anh em nào biết xin trợ giúp em với thanks

2- Tình hình là em cũng rất muốn thay đổi cái nhạc chuông cho IP mà chẳng biết chương trình nào làm được,em muốn cả bài MP3 cho cái nhac chuông iPhone của em,có bác nào biết chỉ giúp với

3- Em rất muốn xem TV trên iPhone,không biết có được hay không,những kênh truyền hình của Việt Nam,xin các bác thọ giáo chỉ dùm em với

ak cái này có thể bác cài phần mềm nào trong cydia nhưng bị lỗi rùi .iphone của bác đang ở trạng thái an toàn tạm dich như vậy (safe mode) bác khởi dộng lại iphone la ổn thôi .trong phần này iphone có thể sử dụng bt nhưng có một số trường hợp nó sẽ ko trở về trạng thài ban dâu vì fw bị lỗi nặng nhưng nhờ chế dộ này mà bác có thể back up lại nhưng thông tin wan trọng của máy để restore lại thôi

Re: Television trên iPhone

iPhone ko (chưa) hỗ trợ giao thức streaming từ các kênh trực tuyến của VTV, VTC. Chỉ còn cách bạn kết nối wifi rồi vào Youtube mà xem thôi. iPhone mà bắt được sóng TV nữa thì chắc phải lên 4G quá

Bác muốn thay đổi nhạc chuông của iPhone theo ý muốn của mình thì cứ vào đây mà đọc nhé …

Cách tạo nhạc chuông cho iPhone nhanh và đơn giản bằng itunes](http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=20824)