Gửi lời chúc 20-10 tới chị em phụ nữ(cả mình luôn)

Hic,từ thực tế là iem cũng sinh ra,ý lộn sống trong tập thể lớp anh nên chả có mống con trai quái nào.Nhầm,có cũng như không ý,nên đến ngày 20-10 là phải tự chúc nhau cho đỡ tủi thân.Thế nên chúc chị em của hhvn 20-10 vui vẻ,trẻ khỏe…nói chung là tất cả những j mà người ta hay chúc nhau trong mấy ngày này.iem xin chân thành cảm ơn,hehe

Hờ, thế chúc thím răng sún sớm mọc lại răng nhé:D

Best Wishes To Female Women Here!
Enjoy With Yours…if Have Not, Me Here!

Chúc các thím màn hình ổn, pin piếc ngon, room ít lỗi :smiley:

Chúc các bà, các mẹ, các chị, các em (em gì như gấu) 20-10 vui vẻ, chúc các ông, các bác, các chú 20-10 vất vả.

Xin tặng chị em món quà “tượng trưng” nhân ngày Phụ Nữ Việt Nam 20 tháng 10…

SevenUp

Ước mơ mãi cũng chỉ là mơ ước mà thôi:

**Ngày ấy sẽ trôi qua. Em cứ ngồi ngắm hoa. Em cứ ca cứ hát. Anh sẽ lo rửa bát. Anh sẽ lo quét nhà. Anh sẽ lo giặt là. Em uống gì anh pha. Chợ gần hay chợ xa. Anh lần ra được hết. Món em ưa anh biết. Em cứ chờ mà xem. Em đánh phấn xoa kem. Anh nhặt rau vo gạo. Em ung dung đọc báo. Anh tay nấu tay xào. Anh tự làm không sao. Đừng lo gì em nhé. Tà áo em tuột chỉ. Đưa anh khâu lại giùm. Nho anh mua cả chùm. Buồn mồm em cứ nếm. Bạn gái em mà đến. Cứ vô tư chuyện trò. Anh tắm cho thằng cu. Rồi anh ru nó ngủ. Màn hình bao cầu thủ. Nghe em hét “vào rồi”. Hết một ngày em ơi. Hai tư giờ thôi nhé. Một ngày anh làm vợ Một ngày em làm chồng. **Happy Vietnamese Women!!! ****

chúc mừng Phụ nữ Việt nam hay nãm hay nàm…

Đó là ngày gì vậy các bác nhỉ. Em biết ngày 8-3 là Quốc tế Phụ nữ, nó bao trùm và tổng quát của PN tất cả các nước rồi còn gì.

cái này độc quyền của Việt Nam chúng ta dành cho các chị em thui
bác muốn nhắc khéo ngày 20/11 chứ j he he