Giúp mình mua PPC học Tiếng Anh

Nhu cầu của mình chỉ là cài được từ điển Anh-Viêt. Ngoài ra các tính năng khác ko quan trọng. Các bạn giúp mình nên mua loại nào và ở đâu với. Nghe nói có loại chỉ hơn 100$ mà ko biết bán ở đâu.
Giúp mình nhé.
Thank all.

bác thử xem con HP 4100,hay 1900 đi,hai con này rẻ mà chạy cũng tốt phết đó,tất cả trên 97 lý nam đế

Cám ơn bạn đã reply. MÌnh qua 97 rồi nhưng ở đấy đang hết hàng, thấy bảo 10 ngày nữa hàng mới về. Mình cũng thấy chú 4100 ok nhưng ko biết pin thế nào.

Pin của HP thì rất trâu bò, nghĩa là chạy lâu nhất đấy bác ạ! Bác cứ thử luôn đi, nếu lo ngại thì mua thêm cục dự trữ, pin 2800Mh gì đó giá khoảng 450k thôi.

Cám ơn bác, nhưng chờ 10 ngày nữa thì lâu quá. Ở HN còn đâu bán ko nhỉ.

Helpppppp me…Please.
Thanks

hic hic,hơn 100$???khó quá.
Bác cố lên 1 chút nữa đi .Chắc sẽ có máy cho bác dùng ngay thôi:D

100 $$ chắc chỉ có palm thôi bác ơi

Palm còn khó chứ nói chi là PPC.Nếu giá như vậy thì ko có máy tốt đâu bác.
Bác cố lên chút làm con 24xx.27xx,47xx gì đó có phải hơn ko?:smiley:

Bác nói cụ thể hơn chút được ko? Nghiến răng chút chắc cũng ko vấn đề gì.
Trong mấy con bác nói thì nên tìm con nào(mà nhu cầu chỉ cài từ điển thôi nhé).
Bác giới thiệu luôn chỗ mua được ko???Đang cần mà.
Thanks bác nhiều nhé.

chắc chỉ có 4100 được thôi bác ạh,chứ 4700,2700 thì cao giá quá

4100 thấy bên 95LNĐ bán 220$, ma cũng ko có hàng.
Có bác nào có đồ 2nd, để lại mình với nào.
Thanks to all

4700 hiện nay cũng phải tầm 5t bác ạh,nhưng bù lại con này tốc đọ siêu khủng,còn 2700 thì cũng trong khoảng giá đó nhưng được cái đọc vân tay

Mấy bác cho tớ hỏi con HP-928 dùng có ok ko? Có người bán 210$ thì có nên mua ko?
Trả lời mình sớm nhé.
Thanksssssssssss

Ko bác nào cho ý kiến ah?
Chiều mình định đi mua chú này rồi.
Dù sao cũng cám ơn cả nhà nhé

Ipaq 1910, 1940 xài lướt, cũng tầm 100$, bạn kiếm mà mua 1 chú, kiên nhẫn thì sẽ mua được, g’luck!

Ặc Ặc, đừng mua con đồ cổ 928 làm gì, chịu khó tìm mấy con ipaq đời đầu chạy cho trâu bạn ơi

May quá, đang định đi rước em kia về. Cám ơn các bác nhé.
Đành mai phục chờ thời cơ vậy.

Hx4700 với lại 2700 series thì có lẽ 2700 mắc hơn 1 chút à, còn chạy nhanh thì chưa chắc 4700 chơi lại à, nếu không muốn nói là 2700 chạy nhanh hơn (2 con đều 624Mhz). Hx4700 được cái màn hình VGA 4" (bự nhất chợ), còn 2700 thì chỉ có QVGA 3.5" nhưng có nhìu memory hơn.
Nói chung 2 con này là top của HP rồi, giá hơi cao, bác nào muốn học Anh Văn thì mua rz1710 là được rồi (o có Bluetooth với Wi-Fi đâu à:) ).

Nhân tiện các bác cho hỏi luôn Pocket PC COMPAQ H3870 dùng có được ko, so với 1710 thì thế nào ạ??? Giá 2T thì có mua được ko?
Nhu cầu mình chỉ cần dùng duy nhất Từ điển nhưng tìm con 1710 mà ko thấy ai bán cả.
Cám ơn các bác thêm 1 lần nữa.Các bác thông cảm, lần đầu dùng đồ này nên hỏi hơi bị nhiều.