Giúp em với O2s

Em thấy mấy máy O2s 2nd ở ngoài toàn có sạc và syn không fải đồ zin mà chỉ là sợi cable cắm qua USB đồng thời cũng là sạc. Cho em hỏi nếu O2s mà xài mấy đồ như vậy có ảnh hưởng gì đến tuổi thọ máy, có khi nào làm máy hư không? Thanks

Chắc là o có chuyện đó đâu. Chắc o ai làm cái chuyện ác đức đó đâu. Nhưng cho hỏi ở ngòai là ở đâu thế?

trời, em đi kiếm o2s thiếu gì, ngay cả trong box rao vặt bên PPC, raovatdtdd, tham chi trong này cũng có, em thấy khi mua o2s 2nd toàn là đồ syn và sạc kiểu này o à, em đi coi 6 chỗ thì 5 chỗ là như vầy. hic hic

Đây là chiêu làm cho giá máy có vẽ quá rẻ, nhưng cứ cho là bạn mua được 1 bộ máy tốt đi, sau đó bạn đi mua các phụ kiện kèm theo máy cho đủ đồ như fullbox thì bạn sẽ thấy … không rẻ tý nào.
Xạc bằng dây syn chỉ là giải pháp tình thế chứ không thể thay bằng xạc ngoài được vì dòng xạc không đủ, xạc rất lâu, pin không thực sự đầy nên xài mau hết làm số lần xạc pin lập lại tăng cao, điều này đồng nghĩa với việc tuổi thọ pin giảm nhanh. Đó là chưa kể đa số các máy bán theo dạng này dây syn xạc là hàng mua ngoài chứ không phải phụ kiện chính hãng của máy cho nên chất lượng không thật sự đảm bảo.

Xời ơi tôi dùng dây sync xạc (có adaptor) nửa năm nay cho 02S, pin Tàu khựa luôn chạy vù vù. Pin có lần còn 25 - 35% gì đấy, đi Thái xem sex show 4 ngày 5 đếm, về bật lên máy vẫn chạy ko cần HR. Bác gì ơi cứ mua đại đi mà dùng, chả ngại đâu. Đã dùng hàng second hand thì nghĩ nhiều làm rì cho mệt. Dĩ nhiên nếu định mua hàng brand new thì nên cẩn trọng hơn khi lựa chọn.

trời sao bác lại xui người ta như thế chứ…theo e thì bác voicon cứ tìm đi, e nghĩ sẽ tìm được hàng ưng ý với bác đó, chỉ cần bác check kỹ vào và yêu cầu người ta bảo hành cho bác là được.tiền nào cũng là tiền mà, mua trúng cái trời ơi thì cũng đau khổ lắm các bác ạ…good luck

Em thấy nhiều bác trên 4rum bán đồ secondhand cũng fullbox mà. Có điều lúcđó giá mắc hơn chút thôi, nhưng bảo đảm. Khi mua bác nên nói yêu cầu của mình nếu đáp ứng được thì bác mua, không thì kiếm chỗ khác. Mua đồ secondhand không nên vôi bác à.

Thanks các bác, em cũng không dư tiền nên fải cận thận thôi. Em đang cần mua 1 con O2s 2nd, fullbox or đồ tốt, bác nào có giới thiệu cho em nha. Thanks
p/s: xin lỗi admin vì box mua bán em không có quyền tạo thread nên đành post ké ở đây. Thanks

Bác phải nói là tình hình tài chính của bác thế nào thì anh em mới giúp được bác có 1 con máy tốt nhất trong phạm của bác được chứ

tình hình tài chính của em <7T5

Thế thì quá dễ, qua chỗ TuânMat 123 C10 Kim liên mà chọn , ưng em nào thì ôm mà vừa ôm vừa run chứ đẽo cày giữa đường thế này khó lém. Đàn ông phải quyết đoán vào.

Với mức này thì bạn khó có thể tìm được 1 bộ O2s fullbox vì giá bộ này bữa nay chất lượng khoảng 99% - fullbox - đủ đồ khoảng 8t trở lên mới có.